5 / F, Building A, สวนอุตสาหกรรม Feiyang, No. 8 Longchang Rd, Baoan Districtice, Shenzhen, China, 518101
บ้าน ผลิตภัณฑ์

100G Optical Transceiver

ได้รับการรับรอง
อย่างดี SFP + Optical Transceiver สำหรับการขาย
อย่างดี SFP + Optical Transceiver สำหรับการขาย
ความคิดเห็นของลูกค้า
It is a pleasure to do business with you. I would like to recommend this seller.

—— Charlie Becker

Have been working together for more than 2 years very professional.all products works fine in our equipments.Thank you.

—— Matilda Kendrick

Good quality,great dealer,our clients are happy with your products.

—— Jennie Elder

สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน

100G Optical Transceiver

(10)
ประเทศจีน 100G / ps LR4 ตัวรับส่งข้อมูลไฟเบอร์ออปติก 100G Ethernet / Metro Network ระยะทาง 10Km โรงงาน

100G / ps LR4 ตัวรับส่งข้อมูลไฟเบอร์ออปติก 100G Ethernet / Metro Network ระยะทาง 10Km

100G / ps LR4 ตัวรับส่งข้อมูลไฟเบอร์ออปติก 100G Ethernet / Metro Network ระยะทาง 10Km ACFP-100G-LR4 100G / ps เครือข่าย Ethernet / Metro 100G / ps LR4 100G SMF 10Km รายละเอียด: P / N ACFP-100G-LR4 Datarate 100G ... Read More
2017-12-22 16:45:04
ประเทศจีน เครื่องรับส่งข้อมูลออพติคอล 100G ที่เข้ากันได้กับเครื่องรับส่งข้อมูลขนาด 1310nm, 40fb Cfp Smf Media โรงงาน

เครื่องรับส่งข้อมูลออพติคอล 100G ที่เข้ากันได้กับเครื่องรับส่งข้อมูลขนาด 1310nm, 40fb Cfp Smf Media

เครื่องรับส่งข้อมูลออพติคอล 100G ที่เข้ากันได้กับเครื่องรับส่งข้อมูลขนาด 1310nm, 40fb Cfp Smf Media ACFP-100G-ER4 CFP ที่ รองรับ 100G / ps ER4 100G Ethernet / เครือข่าย Metro 1310nm 40Km Transceiver SMF รายละเอ... Read More
2017-12-22 16:45:04
ประเทศจีน Er4 Cfp2 ตัวรับส่งสัญญาณสำหรับอีเธอร์เน็ตโมดูลออปติคอล 100 กิกะวัตต์รับประกัน 3 ปี โรงงาน

Er4 Cfp2 ตัวรับส่งสัญญาณสำหรับอีเธอร์เน็ตโมดูลออปติคอล 100 กิกะวัตต์รับประกัน 3 ปี

Er4 Cfp2 ตัวรับส่งสัญญาณสำหรับอีเธอร์เน็ตโมดูลออปติคอล 100 กิกะวัตต์รับประกัน 3 ปี 100G CFP2 ER4 สำหรับอีเทอร์เน็ต CFP2 ER4 1310nm 40KM Optical Transceiver รายละเอียด: P / N ACFP2-100G-ER4 Datarate 100G / PS ระ... Read More
2017-12-22 16:45:04
ประเทศจีน Duplex LC 1310nm เครื่องรับส่งสัญญาณออปติคอล 10 ก. 100G CFP2 LR4 เข้ากันได้กับ Cisco โรงงาน

Duplex LC 1310nm เครื่องรับส่งสัญญาณออปติคอล 10 ก. 100G CFP2 LR4 เข้ากันได้กับ Cisco

Duplex LC 1310nm เครื่องรับส่งสัญญาณออปติคอล 10 ก. 100G CFP2 LR4 เข้ากันได้กับ Cisco ตัวรับสัญญาณออฟติคอล 100G Duplex LC 1310nm 10 กม. CFP2 LR4 ใช้งานได้กับ Cisco รายละเอียด: P / N ACFP2-100G-LR4 Datarate 100G ... Read More
2017-12-22 16:45:04
ประเทศจีน โมดูลรับส่งสัญญาณออปติคัล OEM 100G CFP ER4 CE / FCC / RoHS / TUV / UL โรงงาน

โมดูลรับส่งสัญญาณออปติคัล OEM 100G CFP ER4 CE / FCC / RoHS / TUV / UL

โมดูลรับส่งสัญญาณออปติคัล OEM 100G CFP ER4 CE / FCC / RoHS / TUV / UL ตัวรับสัญญาณออฟติคัล 100G CFP ER4 รายละเอียด: P / N ACFP-100G-ER4 Datarate 100G / PS ระยะทาง 40KM ความยาวคลื่น 4 CWDM Lane 1270 1290 1310 ... Read More
2017-12-22 16:45:04
ประเทศจีน โมดูลอีเธอร์เน็ต Cfp Optical 100GBase-ER4 4 CWDM Lane 1270 1290 1310 1330 โรงงาน

โมดูลอีเธอร์เน็ต Cfp Optical 100GBase-ER4 4 CWDM Lane 1270 1290 1310 1330

โมดูลอีเธอร์เน็ต Cfp Optical 100GBase-ER4 4 CWDM Lane 1270 1290 1310 1330 100G Ethernet CFP Transceiver 100GBase-ER4 SMF 40KM 4 CWDM เลน 1270 1290 1310 1330 รายละเอียด: P / N ACFP-100G-ER4 Datarate 100G / PS ระ... Read More
2017-12-22 16:45:04
ประเทศจีน CFP LR4 100G Optical Transceiver, ออพติคอล 100 gbps อีเธอร์เน็ต Transceiver 10KM โรงงาน

CFP LR4 100G Optical Transceiver, ออพติคอล 100 gbps อีเธอร์เน็ต Transceiver 10KM

CFP LR4 100G Optical Transceiver, ออพติคอล 100 gbps อีเธอร์เน็ต Transceiver 10KM รายละเอียด: P / N ACFP-100G-LR4 Datarate 100G / PS ระยะทาง 10KM ความยาวคลื่น 4 CWDM Lane 1270 1290 1310 1330 สื่อ SMF DDM / DOM ใ... Read More
2017-12-22 16:45:04
ประเทศจีน Lr4 100g โมดูลออฟติคัล Cfp สำหรับ Ethernet, Multimode Fiber Transceiver โรงงาน

Lr4 100g โมดูลออฟติคัล Cfp สำหรับ Ethernet, Multimode Fiber Transceiver

Lr4 100g โมดูลออฟติคัล Cfp สำหรับ Ethernet, Multimode Fiber Transceiver รายละเอียด: P / N ACFP-100G-LR4 Datarate 100G / PS ระยะทาง 10KM ความยาวคลื่น 4 CWDM Lane 1270 1290 1310 1330 สื่อ SMF DDM / DOM ใช่ เชื่อม... Read More
2017-12-22 16:45:04
ประเทศจีน CFP 40G / ps LR4 40G 100G ออฟติคัลตัวรับส่งเครือข่าย Ethernet / Metro โรงงาน

CFP 40G / ps LR4 40G 100G ออฟติคัลตัวรับส่งเครือข่าย Ethernet / Metro

CFP 40G / ps LR4 40G 100G ออฟติคัลตัวรับส่งเครือข่าย Ethernet / Metro รายละเอียด: P / N ACFP-40G-LR4 Datarate 40G / PS ระยะทาง 10KM ความยาวคลื่น 4 CWDM Lane 1270 1290 1310 1330 สื่อ SMF DDM / DOM ใช่ เชื่อมต่อ ... Read More
2017-12-22 16:45:04
ประเทศจีน เครื่องรับสัญญาณออพติคอล 100G, เครื่องรับส่งสัญญาณออพติคอล Ethernet 3.3V Voltage Supply โรงงาน

เครื่องรับสัญญาณออพติคอล 100G, เครื่องรับส่งสัญญาณออพติคอล Ethernet 3.3V Voltage Supply

เครื่องรับสัญญาณออพติคอล 100G, เครื่องรับส่งสัญญาณออพติคอล Ethernet 3.3V Voltage Supply รายละเอียด: P / N ACFP-40G-ER4 Datarate 40G / PS ระยะทาง 40KM ความยาวคลื่น 4 CWDM Lane 1270 1290 1310 1330 สื่อ SMF DDM / ... Read More
2017-12-22 16:45:04
Page 1 of 1