5 / F, Building A, สวนอุตสาหกรรม Feiyang, No. 8 Longchang Rd, Baoan Districtice, Shenzhen, China, 518101
บ้าน ผลิตภัณฑ์

โมดูล 10G X2

ผลิตภัณฑ์ที่ดีที่สุด
ได้รับการรับรอง
อย่างดี SFP + Optical Transceiver สำหรับการขาย
อย่างดี SFP + Optical Transceiver สำหรับการขาย
ความคิดเห็นของลูกค้า
It is a pleasure to do business with you. I would like to recommend this seller.

—— Charlie Becker

Have been working together for more than 2 years very professional.all products works fine in our equipments.Thank you.

—— Matilda Kendrick

Good quality,great dealer,our clients are happy with your products.

—— Jennie Elder

สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน

โมดูล 10G X2

(24)
ประเทศจีน MMF SC 10G X2 โมดูล SR 10.3G 850nm 300m สำหรับ Ethernet 10G x2-10gb-sr โรงงาน

MMF SC 10G X2 โมดูล SR 10.3G 850nm 300m สำหรับ Ethernet 10G x2-10gb-sr

SMF SC 10G X2 โมดูล SR 10.3G 850nm 300m สำหรับ Ethernet 10G x2-10gb-sr รายละเอียด: P / N AO2-8192-SR Datarate 10.3G ความยาวคลื่น 850nm ระยะทาง 300M เครื่องส่ง VESCEL ผู้รับ PIN สื่อ MMF DDM / DOM ใช่ เชื่อมต่อ ... Read More
2014-09-10 10:51:03
ประเทศจีน SC 10G X2 โมดูล LRM 1310nm 220m สำหรับ 10x FC / 10GE x2-10gb-lrm โรงงาน

SC 10G X2 โมดูล LRM 1310nm 220m สำหรับ 10x FC / 10GE x2-10gb-lrm

SC 10G X2 โมดูล LRM 1310nm 220m สำหรับ 10x FC / 10 GE x2-10gb-lrm รายละเอียด: P / N AO2-3192-LRM Datarate 10.3G ความยาวคลื่น 1310nm ระยะทาง 220M เครื่องส่ง DFB ผู้รับ PIN สื่อ MMF DDM / DOM ใช่ เชื่อมต่อ เซาท์แ... Read More
2014-09-10 10:51:02
ประเทศจีน 1310nm 10 กม. 10G X2 โมดูล LR ขั้วต่อ SMF SC สำหรับ 10 GE x2-10gb-lr โรงงาน

1310nm 10 กม. 10G X2 โมดูล LR ขั้วต่อ SMF SC สำหรับ 10 GE x2-10gb-lr

1310nm 10 กม. 10G X2 โมดูล LR ขั้วต่อ SMF SC สำหรับ 10 GE x2-10gb-lr รายละเอียด: P / N AO2-3192-LR Datarate 10.3G ความยาวคลื่น 1310nm ระยะทาง 10KM เครื่องส่ง DFB ผู้รับ PIN สื่อ SMF DDM / DOM ใช่ เชื่อมต่อ เซาท... Read More
2014-09-10 10:51:02
ประเทศจีน 9.95G CWDM 10G X2 โมดูลไฟเบอร์ออปติค LW 1310nm 10 กม. SMF สำหรับเราเตอร์หลัก 10GE โรงงาน

9.95G CWDM 10G X2 โมดูลไฟเบอร์ออปติค LW 1310nm 10 กม. SMF สำหรับเราเตอร์หลัก 10GE

9.95G CWDM 10G X2 โมดูลไฟเบอร์ออปติค LW 1310nm 10 กม. SMF สำหรับเราเตอร์หลัก 10GE รายละเอียด: P / N AO2-3192-LW Datarate 9.95G ความยาวคลื่น 1310nm ระยะทาง 10KM เครื่องส่ง DFB ผู้รับ PIN สื่อ SMF DDM / DOM ใช่ เ... Read More
2014-09-10 10:51:02
ประเทศจีน 1550nm 40 กม. 10G X2 โมดูล ER สำหรับ SingleMode Datacom 10G Ethernet x2-10ge-er โรงงาน

1550nm 40 กม. 10G X2 โมดูล ER สำหรับ SingleMode Datacom 10G Ethernet x2-10ge-er

1550nm 40 กม. 10G X2 โมดูล ER สำหรับ SingleMode Datacom 10G Ethernet x2-10ge-er ข้อมูลจำเพาะ: P / N AO2-5192-ER Datarate 10.3G ความยาวคลื่น 1550nm ระยะทาง 40KM เครื่องส่ง DFB ผู้รับ PIN สื่อ SMF DDM / DOM ใช่ เ... Read More
2014-09-10 10:51:02
ประเทศจีน 10.3G 10G X2 โมดูล ZR 1550nm 80 กม. พร้อม SC สำหรับ 10x FC x2-10gb-ZR โรงงาน

10.3G 10G X2 โมดูล ZR 1550nm 80 กม. พร้อม SC สำหรับ 10x FC x2-10gb-ZR

10.3G 10G X2 โมดูล ZR 1550nm 80 กม. พร้อม SC สำหรับ 10x FC x2-10gb-ZR รายละเอียด: P / N AO2-5192-ZR Datarate 10.3G ความยาวคลื่น 1550nm ระยะทาง 80km เครื่องส่ง DFB ผู้รับ APD สื่อ SMF DDM / DOM ใช่ เชื่อมต่อ เซา... Read More
2014-09-10 10:51:02
ประเทศจีน 1470nm 1490nm CWDM 10G โมดูล X2 1510nm 40 กม. SMF สำหรับศูนย์ข้อมูล โรงงาน

1470nm 1490nm CWDM 10G โมดูล X2 1510nm 40 กม. SMF สำหรับศูนย์ข้อมูล

1470nm 1490nm CWDM 10G X2 โมดูล 1510nm 40 กม. SMF สำหรับศูนย์ข้อมูล รายละเอียด: P / N AO2-CXXXX-R40 Datarate 10.3G ความยาวคลื่น CWDM 1470 1490 1510 1530 1550 1570 1590 1610 ระยะทาง 40KM เครื่องส่ง DFB ผู้รับ ... Read More
2014-09-10 10:51:02
ประเทศจีน 1530nm 1550nm 1570nm CWDM 10G X2 โมดูล 80km สำหรับสวิตช์ Ethernet 10 กิกะบิต โรงงาน

1530nm 1550nm 1570nm CWDM 10G X2 โมดูล 80km สำหรับสวิตช์ Ethernet 10 กิกะบิต

1530nm 1550nm 1570nm CWDM โมดูล 10G X2 80 กม. สำหรับสวิตช์ Ethernet 10 กิกะบิต รายละเอียด: P / N AO2-CXXXX-R80 Datarate 10.3G ความยาวคลื่น CWDM 1470 1490 1510 1530 1550 1570 1590 1610 ระยะทาง 80km เครื่องส่ง ... Read More
2014-09-10 10:51:02
ประเทศจีน DWDM 1530.33-1561.42nm 40 km โมดูล 10G X2 สำหรับไฟเบอร์ SingleMode Fiber 100-GHz ตาราง ITU โรงงาน

DWDM 1530.33-1561.42nm 40 km โมดูล 10G X2 สำหรับไฟเบอร์ SingleMode Fiber 100-GHz ตาราง ITU

DWDM 1530.33-1561.42nm 40 km โมดูล 10G X2 สำหรับไฟเบอร์ SingleMode Fiber 100-GHz ตาราง ITU รายละเอียด: P / N AO2-DXX-R40 Datarate 10.3G ความยาวคลื่น DWDM 1530.33-1561.42nm ระยะทาง 40KM เครื่องส่ง DFB ผู้รับ PIN ... Read More
2014-09-10 10:51:02
ประเทศจีน 80km โมดูล DWDM 10G X2 1530.33 - 1561.42nm SMF สำหรับ 10x FC โรงงาน

80km โมดูล DWDM 10G X2 1530.33 - 1561.42nm SMF สำหรับ 10x FC

80km โมดูล DWDM 10GBASE X2 1530.33 - 1561.42nm SMF สำหรับ 10x FC รายละเอียด: P / N AO2-DXX-R80 Datarate 10.3G ความยาวคลื่น DWDM 1530.33-1561.42nm ระยะทาง 80km เครื่องส่ง DFB ผู้รับ APD สื่อ SMF DDM / DOM ใช่ เช... Read More
2014-09-10 10:51:02
Page 1 of 3|< 1 2 3 >|