5 / F, Building A, สวนอุตสาหกรรม Feiyang, No. 8 Longchang Rd, Baoan Districtice, Shenzhen, China, 518101
บ้าน ผลิตภัณฑ์100G Optical Transceiver

CFP 40G / ps LR4 40G 100G ออฟติคัลตัวรับส่งเครือข่าย Ethernet / Metro

CFP 40G / ps LR4 40G 100G ออฟติคัลตัวรับส่งเครือข่าย Ethernet / Metro

CFP 40G / ps LR4 40G 100G Optical Transceiver Ethernet / Metro Network

รายละเอียดสินค้า:

Place of Origin: Shenzhen,China
ชื่อแบรนด์: AscentOptics/Neuter, OEM
ได้รับการรับรอง: CE/FCC/RoHS/TUV/UL
Model Number: ACFP-40G-LR4

การชำระเงิน:

Minimum Order Quantity: 1PCS
Packaging Details: 10 or 20PCS /Plastic tray, 1PC/Gift box
Delivery Time: Within 1-3 working days after PO confirmed
Payment Terms: T/T, Western Union, L/C
Supply Ability: 50,000pcs/Month
ติดต่อตอนนี้
รายละเอียดสินค้า

CFP 40G / ps LR4 40G 100G ออฟติคัลตัวรับส่งเครือข่าย Ethernet / Metro

รายละเอียด:

P / N ACFP-40G-LR4
Datarate 40G / PS
ระยะทาง 10KM
ความยาวคลื่น 4 CWDM Lane 1270 1290 1310 1330
สื่อ SMF
DDM / DOM ใช่
เชื่อมต่อ LC
ใบสมัคร เครือข่าย Metro Ethernet 40G / 40G
อุณหภูมิในการทำงาน 0 ℃ ~ + 70 ℃
แรงดันไฟฟ้า 3.3V
การรับรอง มาตรฐาน CE / FCC / RoHS / TUV / UL
ยี่ห้อ AscentOptics / Neuter, OEM
 

รายละเอียด:

CFP 40G / ps เครือข่าย LR4 40G Ethernet / Metro

C-factor pluggable (CFP) เป็นข้อตกลงหลายแหล่งเพื่อสร้างรูปแบบแฟกซ์ร่วมกันสำหรับการส่งสัญญาณดิจิตอลความเร็วสูง c หมายถึงอักษรละติน C ที่ใช้ในการแสดงหมายเลข 100 (centum) เนื่องจากมาตรฐานได้รับการพัฒนาขึ้นเป็นหลักสำหรับระบบ 100 กิกะบิตอีเธอร์เน็ต

โมดูลตัวรับส่งสัญญาณ CFCP ของ AscentOptics 40GBASE เป็นอุปกรณ์อินพุต / เอาท์พุตแบบถอดได้ที่สามารถเสียบเข้ากับพอร์ตหรือสวิตช์ 40 Gigabit Ethernet CFP ได้ พวกเขาเสนอลูกค้าที่หลากหลาย 40 Gigabit Ethernet ตัวเลือกการเชื่อมต่อในชั้นหลักและการกระจายของศูนย์ข้อมูลองค์กรและเครือข่ายผู้ให้บริการ


 

การประยุกต์ใช้งาน
  • ตู้แร็ค
  • ศูนย์ข้อมูล
  • หลักฐาน
  • Metro Network
  • สวิตช์และเราเตอร์
  • ฝั่งไคลเอ็นต์ Ethernet 40G

ความได้เปรียบทางการแข่งขัน:


1. คุณภาพดีเยี่ยมและรับประกันสินค้า 3 ปี
2. การกำหนดราคาที่แข่งขันได้
3. รองรับได้เต็มรูปแบบ (CISCO / HP / Extreme / Juniper / H3C ... )
4. OEM / ODM ฉลากที่กำหนดเอง
5. เก็บสต็อคการจัดส่งที่รวดเร็ว

รายละเอียดการติดต่อ
Ascent Optics Co.,Ltd.

ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)

ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ