5 / F, Building A, สวนอุตสาหกรรม Feiyang, No. 8 Longchang Rd, Baoan Districtice, Shenzhen, China, 518101
บ้าน ผลิตภัณฑ์100G Optical Transceiver

Duplex LC 1310nm เครื่องรับส่งสัญญาณออปติคอล 10 ก. 100G CFP2 LR4 เข้ากันได้กับ Cisco

Duplex LC 1310nm เครื่องรับส่งสัญญาณออปติคอล 10 ก. 100G CFP2 LR4 เข้ากันได้กับ Cisco

    • Duplex LC 1310nm 10km 100G Optical Transceiver CFP2 LR4 Compatible with Cisco
    • Duplex LC 1310nm 10km 100G Optical Transceiver CFP2 LR4 Compatible with Cisco
  • Duplex LC 1310nm 10km 100G Optical Transceiver CFP2 LR4 Compatible with Cisco

    รายละเอียดสินค้า:

    Place of Origin: Shenzhen,China
    ชื่อแบรนด์: AscentOptics/Neuter, OEM
    ได้รับการรับรอง: CE/FCC/RoHS/TUV/UL
    Model Number: ACFP2-100G-LR4

    การชำระเงิน:

    Minimum Order Quantity: 1PCS
    Packaging Details: 10 or 20PCS /Plastic tray, 1PC/Gift box
    Delivery Time: Within 1-3 working days after PO confirmed
    Payment Terms: T/T, Western Union, L/C
    Supply Ability: 1000pcs/Month
    ติดต่อตอนนี้
    รายละเอียดสินค้า

    Duplex LC 1310nm เครื่องรับส่งสัญญาณออปติคอล 10 ก. 100G CFP2 LR4 เข้ากันได้กับ Cisco

    ตัวรับสัญญาณออฟติคอล 100G Duplex LC 1310nm 10 กม. CFP2 LR4 ใช้งานได้กับ Cisco

    รายละเอียด:

    P / N ACFP2-100G-LR4
    Datarate 100G / PS
    ระยะทาง 10KM
    ความยาวคลื่น 4 CWDM Lane 1270 1290 1310 1330
    สื่อ SMF
    DDM / DOM ใช่
    เชื่อมต่อ LC
    ใบสมัคร เครือข่าย Metro Ethernet 100G / 100G
    อุณหภูมิในการทำงาน 0 ℃ ~ + 70 ℃
    แรงดันไฟฟ้า 3.3V
    การรับรอง มาตรฐาน CE / FCC / RoHS / TUV / UL
    ยี่ห้อ AscentOptics / Neuter, OEM
     

    รายละเอียด:

    ตัวรับสัญญาณออฟติคอล 100G Duplex LC 1310nm 10 กม. CFP2 LR4 ใช้งานได้กับ Cisco

    100GBASE-LR4 CFP2 ได้รับการออกแบบมาเพื่อใช้งานกับ 100 Gigabit Ethernet และ 4x28G OTN client interfaces เหนือเส้นใยโหมดเดี่ยว
    สอดคล้องกับข้อกำหนด CFP MSA1, IEEE 802.3ba 100GBASE-LR42 และ OTU4 4I1-9D1F ที่ระบุในคำแนะนำของ ITU-T G.959.1 / G.709 และ Supplement 39 (G.sup39) ฟังก์ชั่นการวินิจฉัยแบบดิจิตอลมีให้ผ่านอินเทอร์เฟซ MDIO ตามที่ CFP MSA ระบุ ตัวรับส่งสัญญาณเป็น RoHS-6 ที่เป็นไปตามข้อกำหนดและปราศจากสารตะกั่วตาม Directive 2002/95 / EC3


     

    การประยุกต์ใช้งาน
    • ปัจจัยรูปแบบ CFP2 แบบ Hot-pluggable
    • รองรับอัตราบิตรวม 103.1Gb / s และ 112Gb / s
    • การกระจายกำลังไฟ <8 วัตต์
    • RoHS-6 (ไม่มีตะกั่ว)
    • ช่วงอุณหภูมิในเชิงพาณิชย์ตั้งแต่ 0 ° C ถึง 70 ° C
    • แหล่งจ่ายไฟ 3.3V เดี่ยว
    • ความยาวของการเชื่อมต่อสูงสุด 10 กม. บนไฟเบอร์ Single Mode (SMF)
    • เครื่องส่งสัญญาณ LAN-WDM ที่ใช้ DFB ขนาด 4x28Gb / s
    • อินเทอร์เฟซทางไฟฟ้า 4x28G
    • ที่เสียบ Duplex LC

    ความได้เปรียบทางการแข่งขัน:


    1. คุณภาพดีเยี่ยมและรับประกันสินค้า 3 ปี
    2. การกำหนดราคาที่แข่งขันได้
    3. รองรับได้เต็มรูปแบบ (CISCO / HP / Extreme / Juniper / H3C ... )
    4. OEM / ODM ฉลากที่กำหนดเอง
    5. เก็บสต็อคการจัดส่งที่รวดเร็ว

    รายละเอียดการติดต่อ
    Ascent Optics Co.,Ltd.

    ผู้ติดต่อ: Sally

    โทร: +8618475465767

    ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)

    ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ