5 / F, Building A, สวนอุตสาหกรรม Feiyang, No. 8 Longchang Rd, Baoan Districtice, Shenzhen, China, 518101
บ้าน ผลิตภัณฑ์โมดูล 10G Xenpak

SC LR 10G โมดูล Xenpak SMF 1310nm 10 กม. สำหรับ Datacom Ethernet Xenpak-10g-lr

SC LR 10G โมดูล Xenpak SMF 1310nm 10 กม. สำหรับ Datacom Ethernet Xenpak-10g-lr

  • SC LR 10G โมดูล Xenpak SMF 1310nm 10 กม. สำหรับ Datacom Ethernet Xenpak-10g-lr
  • SC LR 10G โมดูล Xenpak SMF 1310nm 10 กม. สำหรับ Datacom Ethernet Xenpak-10g-lr
  • SC LR 10G โมดูล Xenpak SMF 1310nm 10 กม. สำหรับ Datacom Ethernet Xenpak-10g-lr
  • SC LR 10G โมดูล Xenpak SMF 1310nm 10 กม. สำหรับ Datacom Ethernet Xenpak-10g-lr
SC LR 10G โมดูล Xenpak SMF 1310nm 10 กม. สำหรับ Datacom Ethernet Xenpak-10g-lr
รายละเอียดสินค้า:
สถานที่กำเนิด: เซินเจิ้น จีน
ชื่อแบรนด์: AscentOptics/Neuter, OEM
ได้รับการรับรอง: CE/FCC/RoHS/TUV/UL
หมายเลขรุ่น: AOK-3192-LR
การชำระเงิน:
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1 ชิ้น
รายละเอียดการบรรจุ: 10 หรือ 20PCS / ถาดพลาสติก 1PC / กล่องของขวัญ
เวลาการส่งมอบ: ภายใน 1-3 วันทำการหลังจากยืนยัน PO
เงื่อนไขการชำระเงิน: T/T ตะวันตกสหภาพ l/c
สามารถในการผลิต: เดือนละ 50, 000pcs
ติดต่อ
รายละเอียดสินค้า
ชื่อสินค้า: โมดูล 10G Xenpak, โมดูลเครื่องรับส่งสัญญาณออปติคอล Datarate: 30%
ความยาวคลื่น: 1310nm ระยะทาง: 10KM
ใบสมัคร: 10GE Ethernet, 10GE Core-routers, 10GE Storage Ect ฟอร์มแฟคเตอร์: XENPAK
แสงสูง:

ตัวรับส่งสัญญาณ 10G xenpak

,

cisco xenpak



SC LR 10G โมดูล Xenpak SMF 1310nm 10 กม. สำหรับ Datacom Ethernet xenpak-10g-lr

รายละเอียด:

P / N

AOK-3192-LR

Datarate

10G

ความยาวคลื่น

1310nm

ระยะทาง

10KM

เครื่องส่ง

DFB

ผู้รับ

PIN

สื่อ

SMF

DDM / DOM

ใช่

เชื่อมต่อ

เซาท์แคโรไลนา

ใบสมัคร

Datacom 10G Ethernet

อุณหภูมิในการทำงาน

0 ℃ ~ + 70 ℃

แรงดันไฟฟ้า

3.3V

การรับรอง

มาตรฐาน CE / FCC / RoHS / TUV / UL

ยี่ห้อ

AscentOptics / Neuter, OEM



10G XENPAK LR 1310 นาโนเมตร 10 กิกะไบต์แบบเครือข่ายเดี่ยว Datacom

รายละเอียด:

โมดูล 10GBASE XENPAK มีตัวเลือกการเชื่อมต่อ 10 Gigabit Ethernet มากมายสำหรับศูนย์ข้อมูลตู้เดินสายไฟขององค์กรและแอพพลิเคชันการขนส่งผู้ให้บริการ

รองรับ 10GBASE Ethernet.Hot-swappable input / output อุปกรณ์เสียบเข้ากับพอร์ต Ethernet XENPAK ของสวิตช์หรือเราเตอร์เพื่อเชื่อมต่อพอร์ตกับเครือข่ายให้ความยืดหยุ่นในการเลือกอินเทอร์เฟซสนับสนุนรูปแบบ "pay-as-you-populate" ไม่สามารถทำงานร่วมกับ โมดูล 10 กิกะบิต X2, XFP และ SFP + ที่เชื่อมโยงกัน

คุณสมบัติ

  • ใช้งานร่วมกับ XENPAK MSA Rev.3.0
  • การสนับสนุน IEEE802.3ae 10GBASE-LR
  • ระยะการรับส่งข้อมูลสูงสุด 10 กม. (SMF)
  • เลเซอร์อัลตราซาวด์ 1310 นาโนเมตรแบบมอดูเลตที่ไม่มีการระบายความร้อน
  • ช่วงอุณหภูมิ 0 ถึง 70 ° C
  • อะแดปเตอร์จ่ายไฟแบบปรับได้ (APS: + 1.2V)
  • ขั้วต่อ SC duplex
  • ปลั๊กขา 70 ขาเสียบแบบ hot plug ที่มีอินเตอร์เฟซไฟฟ้า XAUI
  • การจัดการและการควบคุมผ่านอินเทอร์เฟซ MDIO 2 สาย
  • ใช้งานได้กับ RoHS

การประยุกต์ใช้งาน

  • สวิตช์และเราเตอร์ Ethernet 10GE
  • 10GE Core-routers
  • ที่จัดเก็บ 10GE
  • ระบบส่งข้อมูลอีเทอร์เน็ต 10Gbps อื่น ๆ

AscentOptics 10G Xenpak

P / N อัตราข้อมูล ระยะทาง ความยาวคลื่น LD PD DDM สื่อ
AOK-8192-SR 10.3 300M 850nm VESCEL PIN Y เอ็มเอ็ม
AOK-3192-LR 10.3 10KM 1310nm DFB PIN Y เอสเอ็ม
AOK-3192-LW 9.95 10KM 1310nm DFB PIN Y เอสเอ็ม
AOK-3192-LRM 9.95 220M 1310nm DFB PIN Y เอ็มเอ็ม
AOK-5192-ER 10.3 40KM 1550nm DFB PIN Y เอสเอ็ม
AOK-5192-ZR 10.3 80km 1550nm DFB APD Y เอสเอ็ม
AOK-CXXXX-R40 10.3 40KM CWDM XXXXnm DFB PIN Y เอสเอ็ม
AOK-CXXXX-R80 10.3 80km CWDM XXXXnm DFB APD Y เอสเอ็ม
AOK-DXX-R40 10.3 40KM DWDM CHXX DFB PIN Y เอสเอ็ม
AOK-DXX-R80 10.3 80km DWDM CHXX DFB APD Y เอสเอ็ม

ความได้เปรียบทางการแข่งขัน:

1. คุณภาพดีเยี่ยมและรับประกันสินค้า 3 ปี
2. การกำหนดราคาที่แข่งขันได้
3. รองรับได้เต็มรูปแบบ (CISCO / HP / Extreme / Juniper / H3C ... )
4. OEM / ODM ฉลากที่กำหนดเอง
5. เก็บสต็อคการจัดส่งที่รวดเร็ว

รายละเอียดการติดต่อ
Ascent Optics Co.,Ltd.

โทร: +8613706245463

ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)

ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ