5 / F, Building A, สวนอุตสาหกรรม Feiyang, No. 8 Longchang Rd, Baoan Districtice, Shenzhen, China, 518101
บ้าน ผลิตภัณฑ์โมดูล 10G Xenpak

DDM / DOM 10G โมดูล Xenpak 1550nm SMF 80km สำหรับ FC Xenpak-10GB-ZR

DDM / DOM 10G โมดูล Xenpak 1550nm SMF 80km สำหรับ FC Xenpak-10GB-ZR

    • DDM / DOM 10G Xenpak Modules 1550nm SMF 80km For FC Xenpak-10GB-ZR
    • DDM / DOM 10G Xenpak Modules 1550nm SMF 80km For FC Xenpak-10GB-ZR
    • DDM / DOM 10G Xenpak Modules 1550nm SMF 80km For FC Xenpak-10GB-ZR
    • DDM / DOM 10G Xenpak Modules 1550nm SMF 80km For FC Xenpak-10GB-ZR
  • DDM / DOM 10G Xenpak Modules 1550nm SMF 80km For FC Xenpak-10GB-ZR

    รายละเอียดสินค้า:

    สถานที่กำเนิด: เซินเจิ้น จีน
    ชื่อแบรนด์: AscentOptics/Neuter, OEM
    ได้รับการรับรอง: CE/FCC/RoHS/TUV/UL
    หมายเลขรุ่น: AOK-5192-ZR

    การชำระเงิน:

    จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1 ชิ้น
    รายละเอียดการบรรจุ: 10 หรือ 20PCS / ถาดพลาสติก 1PC / กล่องของขวัญ
    เวลาการส่งมอบ: ภายใน 1-3 วันทำการหลังจากยืนยัน PO
    เงื่อนไขการชำระเงิน: T/T ตะวันตกสหภาพ l/c
    สามารถในการผลิต: เดือนละ 50, 000pcs
    ติดต่อ
    รายละเอียดสินค้า
    ชื่อสินค้า: โมดูล 10G Xenpak, โมดูลเครื่องรับส่งสัญญาณออปติคอล Datarate: 10.3G
    ความยาวคลื่น: 1550nm ระยะทาง: 80km
    ใบสมัคร: 10GE Ethernet, 10GE Core-routers, 10GE Storage Ect ฟอร์มแฟคเตอร์: XENPAK
    แสงสูง:

    cisco 10g module

    ,

    10g xenpak transceiver



    DDM / DOM 10G Xenpak โมดูล 1550nm SMF 80km สำหรับ FC Xenpak-10GB-ZR

    รายละเอียด:

    P / N

    AOK-5192-ZR

    Datarate

    10.3G

    ความยาวคลื่น

    1550nm

    ระยะทาง

    80km

    เครื่องส่ง

    DFB

    ผู้รับ

    APD

    สื่อ

    SMF

    DDM / DOM

    ใช่

    เชื่อมต่อ

    เซาท์แคโรไลนา

    ใบสมัคร

    Datacom 10G Ethernet

    อุณหภูมิในการทำงาน

    0 ℃ ~ + 70 ℃

    แรงดันไฟฟ้า

    3.3V

    การรับรอง

    มาตรฐาน CE / FCC / RoHS / TUV / UL

    ยี่ห้อ

    AscentOptics / Neuter, OEM



    10G XENPAK ZR 1550nm 80 กิโลไบต์โหมด Datacom 10G Ethernet เดียว

    รายละเอียด:

    โมดูล 10GBASE XENPAK มีตัวเลือกการเชื่อมต่อ 10 Gigabit Ethernet มากมายสำหรับศูนย์ข้อมูลตู้เดินสายไฟขององค์กรและแอพพลิเคชันการขนส่งผู้ให้บริการ

    รองรับ 10GBASE Ethernet.Hot-swappable input / output อุปกรณ์เสียบเข้ากับพอร์ต Ethernet XENPAK ของสวิตช์หรือเราเตอร์เพื่อเชื่อมต่อพอร์ตกับเครือข่ายให้ความยืดหยุ่นในการเลือกอินเตอร์เฟสสนับสนุนรุ่น "pay-as-you-populate" ไม่สามารถทำงานร่วมกับ โมดูล 10 กิกะบิต X2, XFP และ SFP + ที่เชื่อมโยงกัน

    คุณสมบัติ

    • XENPAK MSA Compliant
    • ช่องเสียบ 70-PIN
    • ภาชนะบรรจุ SC duplex
    • อัตราข้อมูล XAUI 4x3.125Gb / s และ TX / RX 10Gb / s
    • ระบายความร้อน EA-DFB / APD
    • แหล่งจ่ายไฟ: +5.0 V, +3.3 V, APS: +1.2 V
    • การสูญเสียพลังงานสูงสุด 4W
    • อุณหภูมิในการทำงานของอุณหภูมิในการทำงาน0ºCถึง70ºC
    • การตรวจวินิจฉัยทางดิจิตอล
    • การจัดการและการควบคุมด้วย MDIO 2-wire bus
    • อินเทอร์เฟซระบบไฟฟ้า XAUI 4 x 3.125 Gb / s Ethernet
    • ≤80กม. ZR 10GBE

    การประยุกต์ใช้งาน

    • สวิตช์และเราเตอร์ Ethernet 10GE
    • 10GE Core-routers
    • ที่จัดเก็บ 10GE
    • ระบบส่งข้อมูลอีเทอร์เน็ต 10Gbps อื่น ๆ

    AscentOptics 10G Xenpak

    P / N อัตราข้อมูล ระยะทาง ความยาวคลื่น LD PD DDM สื่อ
    AOK-8192-SR 10.3 300M 850nm VESCEL PIN Y เอ็มเอ็ม
    AOK-3192-LR 10.3 10KM 1310nm DFB PIN Y เอสเอ็ม
    AOK-3192-LW 9.95 10KM 1310nm DFB PIN Y เอสเอ็ม
    AOK-3192-LRM 9.95 220M 1310nm DFB PIN Y เอ็มเอ็ม
    AOK-5192-ER 10.3 40KM 1550nm DFB PIN Y เอสเอ็ม
    AOK-5192-ZR 10.3 80km 1550nm DFB APD Y เอสเอ็ม
    AOK-CXXXX-R40 10.3 40KM CWDM XXXXnm DFB PIN Y เอสเอ็ม
    AOK-CXXXX-R80 10.3 80km CWDM XXXXnm DFB APD Y เอสเอ็ม
    AOK-DXX-R40 10.3 40KM DWDM CHXX DFB PIN Y เอสเอ็ม
    AOK-DXX-R80 10.3 80km DWDM CHXX DFB APD Y เอสเอ็ม

    ความได้เปรียบทางการแข่งขัน:

    1. คุณภาพดีเยี่ยมและรับประกันสินค้า 3 ปี
    2. การกำหนดราคาที่แข่งขันได้
    3. รองรับได้เต็มรูปแบบ (CISCO / HP / Extreme / Juniper / H3C ... )
    4. OEM / ODM ฉลากที่กำหนดเอง
    5. เก็บสต็อคการจัดส่งที่รวดเร็ว

    รายละเอียดการติดต่อ
    Ascent Optics Co.,Ltd.
    ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)

    ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ