5 / F, Building A, สวนอุตสาหกรรม Feiyang, No. 8 Longchang Rd, Baoan Districtice, Shenzhen, China, 518101
บ้าน ผลิตภัณฑ์100G Optical Transceiver

เครื่องรับส่งข้อมูลออพติคอล 100G ที่เข้ากันได้กับเครื่องรับส่งข้อมูลขนาด 1310nm, 40fb Cfp Smf Media

เครื่องรับส่งข้อมูลออพติคอล 100G ที่เข้ากันได้กับเครื่องรับส่งข้อมูลขนาด 1310nm, 40fb Cfp Smf Media

    • Compatible 100G Optical Transceiver 1310nm , 40km Cfp Transceiver Smf Media
    • Compatible 100G Optical Transceiver 1310nm , 40km Cfp Transceiver Smf Media
  • Compatible 100G Optical Transceiver 1310nm , 40km Cfp Transceiver Smf Media

    รายละเอียดสินค้า:

    Place of Origin: Shenzhen,China
    ชื่อแบรนด์: AscentOptics/Neuter, OEM
    ได้รับการรับรอง: CE/FCC/RoHS/TUV/UL
    Model Number: ACFP-100G-ER4

    การชำระเงิน:

    Minimum Order Quantity: 1PCS
    ราคา: USD7500
    Packaging Details: 10 or 20PCS /Plastic tray, 1PC/Gift box
    Delivery Time: Within 1-3 working days after PO confirmed
    Payment Terms: T/T, Western Union, L/C
    Supply Ability: 50,000pcs/Month
    ติดต่อตอนนี้
    รายละเอียดสินค้า
    P / N: ACFP-100G-ER4 แบรนด์: AscentOptics / Neuter, OEM
    Datarate: 100G / PS ความยาวคลื่น: 4 CWDM Lane 1270 1290 1310 1330
    DDM / DOM: ใช่ อุณหภูมิการทำงาน: 0 ℃ ~ + 70 ℃
    สื่อ: SMF

    เครื่องรับส่งข้อมูลออพติคอล 100G ที่เข้ากันได้กับเครื่องรับส่งข้อมูลขนาด 1310nm, 40fb Cfp Smf Media

    ACFP-100G-ER4 CFP ที่ รองรับ 100G / ps ER4 100G Ethernet / เครือข่าย Metro 1310nm 40Km Transceiver SMF

    รายละเอียด:

    P / N ACFP-100G-ER4
    Datarate 100G / PS
    ระยะทาง 40KM
    ความยาวคลื่น 4 CWDM Lane 1270 1290 1310 1330
    สื่อ SMF
    DDM / DOM ใช่
    เชื่อมต่อ LC
    ใบสมัคร เครือข่าย Metro 1000G Ethernet / 1000G Metro
    อุณหภูมิในการทำงาน 0 ℃ ~ + 70 ℃
    แรงดันไฟฟ้า 3.3V
    การรับรอง มาตรฐาน CE / FCC / RoHS / TUV / UL
    ยี่ห้อ

    AscentOptics / Neuter, OEM


    การประยุกต์ใช้งาน
    • ตู้แร็ค
    • ศูนย์ข้อมูล
    • หลักฐาน
    • Metro Network
    • สวิตช์และเราเตอร์
    • ไคลเอ็นต์ฝั่ง Ethernet 100G

     

    รายละเอียด:

    CFP 100G / ps เครือข่าย Ethernet / Metro ER4 100G

    C-factor pluggable (CFP) เป็นข้อตกลงหลายแหล่งเพื่อสร้างรูปแบบแฟกซ์ร่วมกันสำหรับการส่งสัญญาณดิจิตอลความเร็วสูง c หมายถึงอักษรละติน C ที่ใช้ในการแสดงหมายเลข 100 (centum) เนื่องจากมาตรฐานได้รับการพัฒนาขึ้นเป็นหลักสำหรับระบบ 100 กิกะบิตอีเธอร์เน็ต

    โมดูลตัวรับส่งสัญญาณ AscendOptics 100GBASE CFP เป็นอุปกรณ์อินพุต / เอาท์พุตแบบถอดได้ที่สามารถเสียบเข้ากับพอร์ต 100 gigabit Ethernet CFP ของสวิตช์หรือเราเตอร์ได้ พวกเขามีลูกค้าที่หลากหลายตัวเลือกการเชื่อมต่อ 100 กิกะบิตอีเทอร์เน็ตในแกนหลักและชั้นการแจกจ่ายของศูนย์ข้อมูลองค์กรและเครือข่ายผู้ให้บริการ


     

      ความได้เปรียบทางการแข่งขัน:


    1. คุณภาพดีเยี่ยมและรับประกันสินค้า 3 ปี
    2. การกำหนดราคาที่แข่งขันได้
    3. รองรับได้เต็มรูปแบบ (CISCO / HP / Extreme / Juniper / H3C ... )
    4. OEM / ODM ฉลากที่กำหนดเอง
    5. เก็บสต็อคการจัดส่งที่รวดเร็ว

    รายละเอียดการติดต่อ
    Ascent Optics Co.,Ltd.

    ผู้ติดต่อ: Alice

    ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)

    ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ