5 / F, Building A, สวนอุตสาหกรรม Feiyang, No. 8 Longchang Rd, Baoan Districtice, Shenzhen, China, 518101
บ้าน ผลิตภัณฑ์100G Optical Transceiver

CFP LR4 100G Optical Transceiver, ออพติคอล 100 gbps อีเธอร์เน็ต Transceiver 10KM

CFP LR4 100G Optical Transceiver, ออพติคอล 100 gbps อีเธอร์เน็ต Transceiver 10KM

    • CFP LR4 100G Optical Transceiver , Optical 100 gbps ethernet Transceiver 10KM
    • CFP LR4 100G Optical Transceiver , Optical 100 gbps ethernet Transceiver 10KM
  • CFP LR4 100G Optical Transceiver , Optical 100 gbps ethernet Transceiver 10KM

    รายละเอียดสินค้า:

    Place of Origin: Shenzhen,China
    ชื่อแบรนด์: AscentOptics/Neuter, OEM
    ได้รับการรับรอง: CE/FCC/RoHS/TUV/UL
    Model Number: ACFP-100G-LR4

    การชำระเงิน:

    Minimum Order Quantity: 1PCS
    Packaging Details: 10 or 20PCS /Plastic tray, 1PC/Gift box
    Delivery Time: Within 1-3 working days after PO confirmed
    Payment Terms: T/T, Western Union, L/C
    Supply Ability: 50,000pcs/Month
    ติดต่อ
    รายละเอียดสินค้า
    แสงสูง:

    cisco 100g transceiver

    ,

    100g optical modules

    CFP LR4 100G Optical Transceiver, ออพติคอล 100 gbps อีเธอร์เน็ต Transceiver 10KM

    รายละเอียด:

    P / N ACFP-100G-LR4
    Datarate 100G / PS
    ระยะทาง 10KM
    ความยาวคลื่น 4 CWDM Lane 1270 1290 1310 1330
    สื่อ SMF
    DDM / DOM ใช่
    เชื่อมต่อ LC
    ใบสมัคร เครือข่าย Metro Ethernet 40G / 40G
    อุณหภูมิในการทำงาน 0 ℃ ~ + 70 ℃
    แรงดันไฟฟ้า 3.3V
    การรับรอง มาตรฐาน CE / FCC / RoHS / TUV / UL
    ยี่ห้อ AscentOptics / Neuter, OEM
     

    รายละเอียด:

    เครือข่าย Ethernet / Metro 100G / ps CFR 100G / ps LR4

    C-factor pluggable (CFP) เป็นข้อตกลงหลายแหล่งเพื่อสร้างรูปแบบแฟกซ์ร่วมกันสำหรับการส่งสัญญาณดิจิตอลความเร็วสูง c หมายถึงอักษรละติน C ที่ใช้ในการแสดงหมายเลข 100 (centum) เนื่องจากมาตรฐานได้รับการพัฒนาขึ้นเป็นหลักสำหรับระบบ 100 กิกะบิตอีเธอร์เน็ต

    โมดูลตัวรับส่งสัญญาณ AscendOptics 100GBASE CFP เป็นอุปกรณ์อินพุต / เอาท์พุตแบบถอดได้ที่สามารถเสียบเข้ากับพอร์ต 100 gigabit Ethernet CFP ของสวิตช์หรือเราเตอร์ได้ พวกเขามีลูกค้าที่หลากหลายตัวเลือกการเชื่อมต่อ 100 กิกะบิตอีเทอร์เน็ตในแกนหลักและชั้นการแจกจ่ายของศูนย์ข้อมูลองค์กรและเครือข่ายผู้ให้บริการ


     

    การประยุกต์ใช้งาน
    • ตู้แร็ค
    • ศูนย์ข้อมูล
    • หลักฐาน
    • Metro Network
    • สวิตช์และเราเตอร์
    • ฝั่งไคลเอ็นต์ Ethernet 40G

    ความได้เปรียบทางการแข่งขัน:


    1. คุณภาพดีเยี่ยมและรับประกันสินค้า 3 ปี
    2. การกำหนดราคาที่แข่งขันได้
    3. รองรับได้เต็มรูปแบบ (CISCO / HP / Extreme / Juniper / H3C ... )
    4. OEM / ODM ฉลากที่กำหนดเอง
    5. เก็บสต็อคการจัดส่งที่รวดเร็ว

    รายละเอียดการติดต่อ
    Ascent Optics Co.,Ltd.

    ผู้ติดต่อ: Catherine

    โทร: +8615989812967

    ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)

    ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ