5 / F, Building A, สวนอุตสาหกรรม Feiyang, No. 8 Longchang Rd, Baoan Districtice, Shenzhen, China, 518101
บ้าน ผลิตภัณฑ์

โมดูล 10G XFP

ผลิตภัณฑ์ที่ดีที่สุด
ได้รับการรับรอง
อย่างดี SFP + Optical Transceiver สำหรับการขาย
อย่างดี SFP + Optical Transceiver สำหรับการขาย
ความคิดเห็นของลูกค้า
It is a pleasure to do business with you. I would like to recommend this seller.

—— Charlie Becker

Have been working together for more than 2 years very professional.all products works fine in our equipments.Thank you.

—— Matilda Kendrick

Good quality,great dealer,our clients are happy with your products.

—— Jennie Elder

สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน

โมดูล 10G XFP

(78)
ประเทศจีน Enterasys LC SR Optical Transceiver 10G XFP Module 850 nm 10GBASE-SR-XFP โรงงาน

Enterasys LC SR Optical Transceiver 10G XFP Module 850 nm 10GBASE-SR-XFP

Enterasys LC SR Optical Transceiver 10G XFP Module 850 nm 10GBASE-SR-XFP Specifications: P/N 10GBASE-SR-XFP-A Datarate 10.3G/ps Distance 300M Wavelength 850nm Transmitter VCSEL Receiver PIN Media MMF DDM/DOM ... Read More
2014-09-10 10:55:04
ประเทศจีน Custom Foundry 10G XFP Module 1310nm Serial Pluggable 10G-XFP-LR โรงงาน

Custom Foundry 10G XFP Module 1310nm Serial Pluggable 10G-XFP-LR

Custom Foundry 10G XFP Module 1310nm Serial Pluggable 10G-XFP-LR Specifications: P/N 10G-XFP-LR-A Datarate 10.3G/ps Distance 10KM Wavelength 1310nm Transmitter DFB Receiver PIN Media SMF DDM/DOM YES Connector ... Read More
2014-09-10 10:55:04
ประเทศจีน Foundry Optical Transceiver 10G XFP Module 10G-XFP-ER 10GBASE 1550nm โรงงาน

Foundry Optical Transceiver 10G XFP Module 10G-XFP-ER 10GBASE 1550nm

Foundry Optical Transceiver 10G XFP Module 10G-XFP-ER 10GBASE 1550nm Specifications: P/N10G-XFP-ER-ADatarate10G/psDistance40KMWavelength1550nmTransmitterEMLReceiverPINMediaSMFDDM/DOMYESConnectorLCApplicationEth... Read More
2014-09-10 10:55:04
ประเทศจีน Allied Telesis 10GBASE-LR XFP Optical Transceiver Module 1310nm 10km AT-XPLR โรงงาน

Allied Telesis 10GBASE-LR XFP Optical Transceiver Module 1310nm 10km AT-XPLR

Allied Telesis 10GBASE-LR XFP Optical Transceiver Module 1310nm 10km AT-XPLR Specifications: P/NAT-XPLR-ADatarate10.3G/psDistance10KMWavelength1310nmTransmitterDFBReceiverPINMediaSMFDDM/DOMYESConnectorLCApplica... Read More
2014-09-10 10:55:05
ประเทศจีน Alcatel 10GE Optical Transceiver Module 10KM 1310nm For SMF 10G-XFP-LR โรงงาน

Alcatel 10GE Optical Transceiver Module 10KM 1310nm For SMF 10G-XFP-LR

Alcatel 10GE Optical Transceiver Module 10KM 1310nm For SMF 10G-XFP-LR Specifications: P/N10G-XFP-LR-ADatarate10G/psWavelength1310nm Distance10KMTransmitterDFBReceiverPINMediaSMFDDM/DOMYESConnectorLCApplication... Read More
2014-09-10 10:55:03
ประเทศจีน Extreme Tunable DWDM XFP Optical Transceiver Module For SMF 80km LC 10220 โรงงาน

Extreme Tunable DWDM XFP Optical Transceiver Module For SMF 80km LC 10220

Extreme Tunable DWDM XFP Optical Transceiver Module For SMF 80km LC 10220 Specifications: P/N 10220-A Datarate 10G/ps Distance 80KM Wavelength DWDM Tunable ITU 50Ghz Transmitter DFB Receiver APD Media SMF DDM... Read More
2014-09-10 10:55:04
ประเทศจีน MMF 10G โมดูล XFP SR 850nm 300m สำหรับ 10x FC Telcom OC192 / STM-64 โรงงาน

MMF 10G โมดูล XFP SR 850nm 300m สำหรับ 10x FC Telcom OC192 / STM-64

MMF 10G โมดูล XFP SR 850nm 300m สำหรับ 10x FC Telcom OC192 / STM-64 รายละเอียด: P / N AOX-8192-SR Datarate 10G / PS ความยาวคลื่น 850nm ระยะทาง 300M เครื่องส่ง VSCEL ผู้รับ PIN สื่อ MMF DDM / DOM ใช่ เชื่อมต่อ ... Read More
2014-09-10 10:55:02
ประเทศจีน 1310nm 10Km 10G โมดูล XFP LR สำหรับ Datacom 10G Ethernet โหมดเดียว โรงงาน

1310nm 10Km 10G โมดูล XFP LR สำหรับ Datacom 10G Ethernet โหมดเดียว

1310nm 10Km โมดูล 10G XFP สำหรับ LR สำหรับ Datacom 10G Ethernet โหมดเดียว รายละเอียด: P / N AOX-3192-LR Datarate 10G / PS ความยาวคลื่น 1310nm ระยะทาง 10KM เครื่องส่ง DFB ผู้รับ PIN สื่อ SMF DDM / DOM ใช่ เชื่อม... Read More
2014-09-10 10:55:02
ประเทศจีน SMF FC 10G โมดูล XFP LRM 1310nm 220m สำหรับ 10 Gigabit Ethernet, OC192 / STM-64 โรงงาน

SMF FC 10G โมดูล XFP LRM 1310nm 220m สำหรับ 10 Gigabit Ethernet, OC192 / STM-64

SMF FC 10G โมดูล XFP LRM 1310nm 220m สำหรับ 10 Gigabit Ethernet, OC192 / STM-64 รายละเอียด: P / N AOX-3192-LRM Datarate 10G / PS ความยาวคลื่น 1310nm ระยะทาง 220M เครื่องส่ง DFB ผู้รับ PIN สื่อ MMF DDM / DOM ใช่ ... Read More
2014-09-10 10:55:02
ประเทศจีน 1550nm 40Km โมดูล 10G XFP ER พร้อมขั้วต่อ LC สำหรับสวิตช์เราเตอร์ โรงงาน

1550nm 40Km โมดูล 10G XFP ER พร้อมขั้วต่อ LC สำหรับสวิตช์เราเตอร์

1550nm 40Km โมดูล 10G XFP ER พร้อมขั้วต่อ LC สำหรับสวิตช์เราเตอร์ รายละเอียด: P / N AOX-5192-ER Datarate 10G / PS ความยาวคลื่น 1550nm ระยะทาง 40KM เครื่องส่ง DFB ผู้รับ PIN สื่อ SMF DDM / DOM ใช่ เชื่อมต่อ LC ใ... Read More
2014-09-10 10:55:02
Page 1 of 8|< 1 2 3 4 5 6 7 8 >|