5 / F, Building A, สวนอุตสาหกรรม Feiyang, No. 8 Longchang Rd, Baoan Districtice, Shenzhen, China, 518101
บ้าน ผลิตภัณฑ์โมดูล 10G XFP

MMF 10G โมดูล XFP SR 850nm 300m สำหรับ 10x FC Telcom OC192 / STM-64

MMF 10G โมดูล XFP SR 850nm 300m สำหรับ 10x FC Telcom OC192 / STM-64

    • MMF 10G XFP Module SR 850nm 300m For 10x FC Telcom OC192 / STM-64
    • MMF 10G XFP Module SR 850nm 300m For 10x FC Telcom OC192 / STM-64
    • MMF 10G XFP Module SR 850nm 300m For 10x FC Telcom OC192 / STM-64
    • MMF 10G XFP Module SR 850nm 300m For 10x FC Telcom OC192 / STM-64
    • MMF 10G XFP Module SR 850nm 300m For 10x FC Telcom OC192 / STM-64
  • MMF 10G XFP Module SR 850nm 300m For 10x FC Telcom OC192 / STM-64

    รายละเอียดสินค้า:

    สถานที่กำเนิด: เซินเจิ้น จีน
    ชื่อแบรนด์: AscentOptics/Neuter, OEM
    ได้รับการรับรอง: CE/FCC/RoHS/TUV/UL
    หมายเลขรุ่น: AOX-8192-SR

    การชำระเงิน:

    จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1 ชิ้น
    รายละเอียดการบรรจุ: 10 หรือ 20PCS / ถาดพลาสติก 1PC / กล่องของขวัญ
    เวลาการส่งมอบ: ภายใน 1-3 วันทำการหลังจากยืนยัน PO
    เงื่อนไขการชำระเงิน: T/T ตะวันตกสหภาพ l/c
    สามารถในการผลิต: เดือนละ 50, 000pcs
    ติดต่อตอนนี้
    รายละเอียดสินค้า
    ชื่อสินค้า: โมดูล 10G XFP Datarate: 10.3G ps /
    ระยะทาง: 300M ความยาวคลื่น: 850nm
    DDM / DOM: ใช่ ใบสมัคร: Datecom 10G Ethernet / 10x FC Telcom OC192 / STM-64


    MMF 10G โมดูล XFP SR 850nm 300m สำหรับ 10x FC Telcom OC192 / STM-64

    รายละเอียด:

    P / N

    AOX-8192-SR

    Datarate

    10G / PS

    ความยาวคลื่น

    850nm

    ระยะทาง

    300M

    เครื่องส่ง

    VSCEL

    ผู้รับ

    PIN

    สื่อ

    MMF

    DDM / DOM

    ใช่

    เชื่อมต่อ

    LC

    ใบสมัคร

    Datacom 10G Ethernet / 10x FC Telcom OC192 / STM-64

    อุณหภูมิในการทำงาน

    0 ℃ ~ + 70 ℃

    แรงดันไฟฟ้า

    3.3V

    การรับรอง

    มาตรฐาน CE / FCC / RoHS / TUV / UL

    ยี่ห้อ

    AscentOptics / Neuter, OEM



    10G XFP SR 850nm 300 ม. Datacom หลายระบบ 10G Ethernet / 10x FC Telcom OC192 / STM-64

    รายละเอียด:

    โมดูล XFP สามารถเปลี่ยนชนิด hot-swappable และไม่เป็นโพรโทคอล พวกเขามักทำงานที่ความยาวคลื่นใกล้อินฟราเรด (สี) ของ 850 นาโนเมตร, 1310 นาโนเมตรหรือ 1550 นาโนเมตร การใช้งานหลัก ได้แก่ 10 Gigabit Ethernet, 10 Gbit / s Fibre Channel, synchronous optical (OTET) OTU-2 และการเชื่อมโยงแบบคู่ขนาน (optical link network) พวกเขาสามารถทำงานได้มากกว่าความยาวคลื่นเดียวหรือใช้เทคนิคมัลติเพล็กซ์ความยาวคลื่นที่มีความหนาแน่นสูง ประกอบด้วยการวินิจฉัยแบบดิจิตอลที่ให้การจัดการซึ่งได้รับการเพิ่มเข้ากับมาตรฐาน SFF-8472 โมดูล XFP ใช้ประเภทขั้วต่อ LC fiber เพื่อให้ได้ความหนาแน่นสูง

    โมดูล AscendOptics 10G XFP มอบความสามารถในการเชื่อมต่อ 10 Gigabit Ethernet และ Packet-over-SONET / SDH (POS) สำหรับศูนย์ข้อมูลตู้เดินสายไฟขององค์กรและแอพพลิเคชันการขนส่งผู้ให้บริการ

    คุณสมบัติ

    • อินเทอร์เฟซแบบอนุกรมแบบอนุกรม 10Gb / s ตามมาตรฐาน 802.3ae
    • เครื่องส่งสัญญาณ VCSEL 850nm และตัวรับสัญญาณโฟโตไดโอด
    • อินเตอร์เฟซ XFP Mechanical พร้อมสลักรองและปลั๊กแบบ hot pluggable
    • อินเตอร์เฟซไฟฟ้าความเร็วสูง XFI
    • อินเทอร์เฟซ 2 สายสำหรับการจัดการและจอภาพการวินิจฉัยระบบดิจิตอล
    • การใช้พลังงานต่ำ <1.25 วัตต์ Single + 3.3V แหล่งจ่ายไฟ
    • อุณหภูมิกรณี Oerating: 0 ถึง 70 ° C
    • ll สำหรับประสิทธิภาพการทำงานของ EMI ที่เหนือกว่า
    • เฟิร์มแวร์ขั้นสูงช่วยให้สามารถเก็บข้อมูลการเข้ารหัสลับของระบบลูกค้าไว้ในตัวรับส่งสัญญาณ
    • RoHS complian
    • ไม่จำเป็นต้องใช้นาฬิกาอ้างอิง

    การประยุกต์ใช้งาน

    • สวิตช์และเราเตอร์ Ethernet 10GE
    • ที่จัดเก็บ 10GE
    • บัตรบรรทัด SONET (OC-192) / SDH (STM64)

    AscentOptics 10G XFP

    P / N อัตราข้อมูล ระยะทาง ความยาวคลื่น สื่อ เชื่อมต่อ
    AOX-8192-SR 10G / PS 300M 850nm เอ็มเอ็ม LC
    AOX-3192-LR 10G / PS 10KM 1310nm เอสเอ็ม LC
    AOX-3192-LRM 10G / PS 220M 1310nm เอ็มเอ็ม LC
    AOX-5192-ER 10G / PS 40KM 1550nm เอสเอ็ม LC
    AOX-5192-ZR 10G / PS 80km 1550nm เอสเอ็ม LC
    AOX-CXXXX-R40 10G / PS 40KM CWDM XXXXnm เอสเอ็ม LC
    AOX-CXXXX-R80 10G / PS 80km CWDM XXXXnm เอสเอ็ม LC
    AOX-DXX-R40 10G / PS 40KM DWDM CHXX เอสเอ็ม LC
    AOX-DXX-R80 10G / PS 80km DWDM CHXX เอสเอ็ม LC
    AOX-DTXX-R80 10G / PS 80km DWT แบบปรับได้ CHXX เอสเอ็ม LC

    ความได้เปรียบทางการแข่งขัน:

    1. คุณภาพดีเยี่ยมและรับประกันสินค้า 3 ปี
    2. การกำหนดราคาที่แข่งขันได้
    3. รองรับได้เต็มรูปแบบ (CISCO / HP / Extreme / Juniper / H3C ... )
    4. OEM / ODM ฉลากที่กำหนดเอง
    5. เก็บสต็อคการจัดส่งที่รวดเร็ว

    รายละเอียดการติดต่อ
    Ascent Optics Co.,Ltd.

    ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)

    ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ