5 / F, Building A, สวนอุตสาหกรรม Feiyang, No. 8 Longchang Rd, Baoan Districtice, Shenzhen, China, 518101
บ้าน ผลิตภัณฑ์

GPON Transceiver

ผลิตภัณฑ์ที่ดีที่สุด
ได้รับการรับรอง
ประเทศจีน Ascent Optics Co.,Ltd. รับรอง
ประเทศจีน Ascent Optics Co.,Ltd. รับรอง
ความคิดเห็นของลูกค้า
It is a pleasure to do business with you. I would like to recommend this seller.

—— Charlie Becker

Have been working together for more than 2 years very professional.all products works fine in our equipments.Thank you.

—— Matilda Kendrick

Good quality,great dealer,our clients are happy with your products.

—— Jennie Elder

สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน

GPON Transceiver

(27)
ประเทศจีน SFP GPON-ONU-STICK GPON เครื่องรับส่งสัญญาณ TX 1.25G / RX 2.5G 20KM Tx1310nm / Rx1490nm SM โรงงาน

SFP GPON-ONU-STICK GPON เครื่องรับส่งสัญญาณ TX 1.25G / RX 2.5G 20KM Tx1310nm / Rx1490nm SM

SFP GPON-ONU-STICK GPON เครื่องรับส่งสัญญาณ TX 1.25G / RX 2.5G 20KM Tx1310nm / Rx1490nm SM รายละเอียด: P / N GPON-ONU-STICK Datarate TX 1.25G / RX 2.5G ระยะทาง 20 KM ความยาวคลื่น Tx1310nm / Rx1490nm สื่อ เอสเอ็... อ่านเพิ่มเติม
2017-12-22 16:12:44
ประเทศจีน GPON OLT Optical Transceiver SFP Module Class C+  2.5G / 1.25G GPON-OLT-C โรงงาน

GPON OLT Optical Transceiver SFP Module Class C+ 2.5G / 1.25G GPON-OLT-C

GPON OLT Optical Transceiver SFP Module Class C+ 2.5G / 1.25G GPON-OLT-C Specification: P/N GPON-OLT-C Datarate 2.488 Gbit/s downstream 1.244 Gbit/s upstream Wavelenth Tx1490nm / Rx1310nm Distance 20KM ... อ่านเพิ่มเติม
2017-07-26 17:47:02
ประเทศจีน ONU GPON Transceiver , SFP Fiber Optic Transceiver Module TX 1.25G / RX 2.5G 20KM โรงงาน

ONU GPON Transceiver , SFP Fiber Optic Transceiver Module TX 1.25G / RX 2.5G 20KM

ONU GPON Transceiver , SFP Fiber Optic Transceiver Module TX 1.25G / RX 2.5G 20KM Specification: P/N GPON-ONT-SFP-I Datarate TX 1.25G/RX 2.5G Wavelenth Tx1310nm / Rx1490nm Distance 20KM Transmitter DFB Receiver ... อ่านเพิ่มเติม
2017-07-26 17:47:02
ประเทศจีน GPON ONU BIDI SFP Transceiver Module TX1.25G / RX 2.5G 20KM GPON-ONT-SFP-I โรงงาน

GPON ONU BIDI SFP Transceiver Module TX1.25G / RX 2.5G 20KM GPON-ONT-SFP-I

GPON ONU BIDI SFP Transceiver Module TX1.25G / RX 2.5G 20KM GPON-ONT-SFP-I Features: Dual Wavelength Bidirectional Transceiver 2488Mb/s Downstream and 1244Mb/s Upstream 1310nm DFB Burst Mode Laser and 1490nm CW ... อ่านเพิ่มเติม
2017-07-26 17:47:02
ประเทศจีน ONU Optical GPON Transceiver , smf transceiver Module TX 1.25G / RX 2.5G 20km โรงงาน

ONU Optical GPON Transceiver , smf transceiver Module TX 1.25G / RX 2.5G 20km

ONU Optical GPON Transceiver , smf transceiver Module TX 1.25G / RX 2.5G 20km Specification: P/N GPON-ONT-SFF-C Datarate TX 1.25G/RX 2.5G Wavelenth Tx1310nm / Rx1490nm Distance 20KM Transmitter DFB Receiver APD ... อ่านเพิ่มเติม
2017-07-26 17:47:02
ประเทศจีน GPON OLT sfp transceiver module Class C+ 2.488 Gbit / s downstream 1.244 Gbit / s upstream โรงงาน

GPON OLT sfp transceiver module Class C+ 2.488 Gbit / s downstream 1.244 Gbit / s upstream

GPON OLT sfp transceiver module Class C+ 2.488 Gbit / s downstream 1.244 Gbit / s upstream Specification: P/N GPON-OLT-C Datarate 2.488 Gbit/s downstream 1.244 Gbit/s upstream Wavelenth Tx1490nm / Rx1310nm ... อ่านเพิ่มเติม
2017-07-26 17:47:02
ประเทศจีน 10G GPON Transceiver , ONU Optical sfp small form factor pluggable Module โรงงาน

10G GPON Transceiver , ONU Optical sfp small form factor pluggable Module

10G GPON Transceiver , ONU Optical sfp small form factor pluggable Module Specification: P/N 10GPON-ONU-SFP-A Datarate TX 10G/RX 2.5G Wavelenth Tx1577nm / Rx1270nm Distance 20KM Transmitter DFB Receiver APD ... อ่านเพิ่มเติม
2017-07-26 17:47:02
ประเทศจีน 20Km EPON ONU / ONT sfp optical transceiver TX 1.25G / RX 1.25G Tx1310nm / Rx1490nm โรงงาน

20Km EPON ONU / ONT sfp optical transceiver TX 1.25G / RX 1.25G Tx1310nm / Rx1490nm

20Km EPON ONU / ONT sfp optical transceiver TX 1.25G / RX 1.25G Tx1310nm / Rx1490nm Specification: P/N EPON-ONT-SFP-C Datarate TX 1.25G/RX 1.25G Wavelenth Tx1310nm / Rx1490nm Distance 20KM Voltage Supply 3.3V ... อ่านเพิ่มเติม
2017-07-26 17:47:02
ประเทศจีน EPON OLT sfp fiber optic transceiver 1.44Gbit / s downstream 1.244 Gbit / s upstream โรงงาน

EPON OLT sfp fiber optic transceiver 1.44Gbit / s downstream 1.244 Gbit / s upstream

EPON OLT sfp fiber optic transceiver 1.44Gbit / s downstream 1.244 Gbit / s upstream Specification: P/N EPON-OLT-1 Wavelenth Tx1490nm /Rx1310nm Distance 20KM Transmitter DFB Receiver APD Media SMF Connector SC ... อ่านเพิ่มเติม
2017-07-26 17:47:02
ประเทศจีน EPON GPON Transceiver , ONU / ONT sfp fiber module CE / FCC / RoHS / TUV / UL โรงงาน

EPON GPON Transceiver , ONU / ONT sfp fiber module CE / FCC / RoHS / TUV / UL

EPON GPON Transceiver , ONU / ONT sfp fiber module CE / FCC / RoHS / TUV / UL Specification: P/N EPON-ONT-SFF-C Datarate TX 1.25G/RX 1.25G Wavelenth Tx1310nm / Rx1490nm Distance 20KM Transmitter FP Receiver PIN ... อ่านเพิ่มเติม
2017-07-26 17:47:02
Page 1 of 3|< 1 2 3 >|