5 / F, Building A, สวนอุตสาหกรรม Feiyang, No. 8 Longchang Rd, Baoan Districtice, Shenzhen, China, 518101
บ้าน ผลิตภัณฑ์

เครื่องรับส่งสัญญาณที่เข้ากันได้กับ CISCO

ได้รับการรับรอง
อย่างดี SFP + Optical Transceiver สำหรับการขาย
อย่างดี SFP + Optical Transceiver สำหรับการขาย
ความคิดเห็นของลูกค้า
It is a pleasure to do business with you. I would like to recommend this seller.

—— Charlie Becker

Have been working together for more than 2 years very professional.all products works fine in our equipments.Thank you.

—— Matilda Kendrick

Good quality,great dealer,our clients are happy with your products.

—— Jennie Elder

สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน

เครื่องรับส่งสัญญาณที่เข้ากันได้กับ CISCO

(109)
ประเทศจีน 1000BASE-T SFP CISCO เครื่องรับส่งสัญญาณที่เข้ากันได้สำหรับตัวเชื่อมต่อ RJ-45 GLC-T โรงงาน

1000BASE-T SFP CISCO เครื่องรับส่งสัญญาณที่เข้ากันได้สำหรับตัวเชื่อมต่อ RJ-45 GLC-T

1000BASE-T SFP CISCO เครื่องส่งสัญญาณที่เข้ากันได้สำหรับตัวเชื่อมต่อ RJ-45 GLC-T รายละเอียด: P / N GLC-TA Datarate 10/100 / 1000BASE หรือ 1000BASE ระยะทาง 100M สื่อ 0.1 (UTP-5 ) DDM / DOM ดิจิตอล (ตัวเลือก) เชื... Read More
2014-09-10 10:58:10
ประเทศจีน DDM / DOM RJ-45 SFP-GE-T 1000BASE CISCO SFP Transceiver สำหรับ GE / FC โรงงาน

DDM / DOM RJ-45 SFP-GE-T 1000BASE CISCO SFP Transceiver สำหรับ GE / FC

DDM / DOM RJ-45 SFP-GE-T 1000BASE CISCO SFP Transceiver สำหรับ GE / FC รายละเอียด: P / N SFP-GE-TA Datarate 1000BASE ระยะทาง 100M สื่อ 0.1 (UTP-5) DDM / DOM ดิจิตอล (ตัวเลือก) เชื่อมต่อ RJ-45 ใบสมัคร จีอี / เอฟ... Read More
2014-09-10 10:58:10
ประเทศจีน DWDM 1560.61nm SFP CISCO เครื่องรับส่งสัญญาณที่เข้ากันได้สำหรับ SMF DWDM-SFP-xxxx โรงงาน

DWDM 1560.61nm SFP CISCO เครื่องรับส่งสัญญาณที่เข้ากันได้สำหรับ SMF DWDM-SFP-xxxx

DWDM 1560.61nm SFP CISCO เครื่องรับส่งสัญญาณที่เข้ากันได้สำหรับ SMF DWDM-SFP-xxxx รายละเอียด: P / N DWDM-SFP-xxxx-A Datarate 1.25Gb / s ระยะทาง 80km ความยาวคลื่น DWDM 1530.33-1561.42nm เครื่องส่ง DFB ผู้รับ APD ... Read More
2014-09-10 10:58:10
ประเทศจีน 80KM CISCO เครื่องรับส่งสัญญาณที่เข้ากันได้ 1.25Gb / s, Small Form-factor Pluggable โรงงาน

80KM CISCO เครื่องรับส่งสัญญาณที่เข้ากันได้ 1.25Gb / s, Small Form-factor Pluggable

80KM CISCO เครื่องรับส่งสัญญาณที่เข้ากันได้ 1.25Gb / s, Small Form-factor Pluggable รายละเอียด: P / N CWDM-SFP-xxxx-A Datarate 1.25Gb / s ระยะทาง 80km ความยาวคลื่น CWDM 1310nm-1610nm เครื่องส่ง DFB ผู้รับ PIN ส... Read More
2014-09-10 10:58:10
ประเทศจีน ตัวรับสัญญาณ CISCO SFP 1550nm สำหรับ SMF / Gigabit Ethernet GLC-ZX-SMD โรงงาน

ตัวรับสัญญาณ CISCO SFP 1550nm สำหรับ SMF / Gigabit Ethernet GLC-ZX-SMD

ตัวรับสัญญาณ CISCO SFP 1550nm สำหรับ SMF / Gigabit Ethernet GLC-ZX-SMD รายละเอียด: P / N GLC-ZX-SMD-A Datarate 1.25Gb / s ระยะทาง 80km ความยาวคลื่น 1550nm เครื่องส่ง DFB ผู้รับ PIN สื่อ SMF DDM / DOM ใช่ เชื่อม... Read More
2014-09-10 10:58:10
ประเทศจีน เครื่องรับส่งสัญญาณรุ่น OEM LC SMD CISCO สำหรับ SDH / FC GLC-LH-SMD โรงงาน

เครื่องรับส่งสัญญาณรุ่น OEM LC SMD CISCO สำหรับ SDH / FC GLC-LH-SMD

เครื่องรับส่งสัญญาณรุ่น OEM LC SMD CISCO สำหรับ SDH / FC GLC-LH-SMD รายละเอียด: P / N GLC-LH-SMD-A Datarate 1.25G ระยะทาง 20 KM ความยาวคลื่น 1310nm เครื่องส่ง FP ผู้รับ PIN สื่อ SMF DDM / DOM ใช่ เชื่อมต่อ LC ใ... Read More
2014-09-10 10:58:10
ประเทศจีน 1000BASE-LX / 1000BASE-LH เครื่องรับส่งข้อมูล CISCO SFP 1310nm 1.25G GLC-LH-SM โรงงาน

1000BASE-LX / 1000BASE-LH เครื่องรับส่งข้อมูล CISCO SFP 1310nm 1.25G GLC-LH-SM

1000BASE-LX / 1000BASE-LH เครื่องรับส่งข้อมูล CISCO SFP 1310nm 1.25G GLC-LH-SM ข้อมูลจำเพาะ: P / N GLC-LH-SM-A Datarate 1.25G ระยะทาง 20 KM ความยาวคลื่น 1310nm เครื่องส่ง FP ผู้รับ PIN สื่อ SMF DDM / DOM NO เชื... Read More
2014-09-10 10:58:10
ประเทศจีน เครื่องรับส่งข้อมูล SFP CISCO 850nm สำหรับ MMF / GE GLC-SX-MM โรงงาน

เครื่องรับส่งข้อมูล SFP CISCO 850nm สำหรับ MMF / GE GLC-SX-MM

เครื่องรับส่งข้อมูล SFP CISCO 850nm สำหรับ MMF / GE GLC-SX-MM รายละเอียด: P / N GLC-SX-MM-A Datarate 1.25Gb / s ระยะทาง 550M ความยาวคลื่น 850nm เครื่องส่ง VCSEL ผู้รับ PIN สื่อ MMF DDM / DOM NO เชื่อมต่อ LC ใบส... Read More
2014-09-10 10:58:10
ประเทศจีน 1000BASE-ZX SFP CISCO เครื่องส่งสัญญาณที่เข้ากันได้สำหรับสวิตช์ GLC-ZX-SM โรงงาน

1000BASE-ZX SFP CISCO เครื่องส่งสัญญาณที่เข้ากันได้สำหรับสวิตช์ GLC-ZX-SM

1000BASE-ZX SFP CISCO เครื่องส่งสัญญาณที่เข้ากันได้สำหรับสวิตช์ GLC-ZX-SM รายละเอียด: P / N GLC-ZX-SM-A Datarate 1.25Gb / s ความยาวคลื่น 1550nm ระยะทาง 80km เครื่องส่ง DFB ผู้รับ PIN สื่อ SMF DDM / DOM NO เชื่อ... Read More
2014-09-10 10:58:09
ประเทศจีน 1.25Gb / s 1300nm CISCO SFP Transceiver สำหรับ Gigabit Ethernet SFP-GE-L โรงงาน

1.25Gb / s 1300nm CISCO SFP Transceiver สำหรับ Gigabit Ethernet SFP-GE-L

1.25Gb / s 1300nm CISCO SFP Transceiver สำหรับ Gigabit Ethernet SFP-GE-L รายละเอียด: P / N SFP-GE-LA Datarate 1.25Gb / s ระยะทาง 20 KM ความยาวคลื่น 1310nm เครื่องส่ง FP ผู้รับ PIN สื่อ SMF DDM / DOM ใช่ เชื่อมต... Read More
2014-09-10 10:58:09
Page 1 of 11|< 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 >|