5 / F, Building A, สวนอุตสาหกรรม Feiyang, No. 8 Longchang Rd, Baoan Districtice, Shenzhen, China, 518101
บ้าน ผลิตภัณฑ์เครื่องรับส่งสัญญาณที่เข้ากันได้กับ CISCO

1000BASE-SX 850nm CISCO SFP เครื่องรับส่งสัญญาณ LC / PC สำหรับ MMF SFP-GE-S

1000BASE-SX 850nm CISCO SFP เครื่องรับส่งสัญญาณ LC / PC สำหรับ MMF SFP-GE-S

    • 1000BASE-SX 850nm CISCO SFP Transceiver LC / PC for MMF SFP-GE-S
    • 1000BASE-SX 850nm CISCO SFP Transceiver LC / PC for MMF SFP-GE-S
    • 1000BASE-SX 850nm CISCO SFP Transceiver LC / PC for MMF SFP-GE-S
    • 1000BASE-SX 850nm CISCO SFP Transceiver LC / PC for MMF SFP-GE-S
    • 1000BASE-SX 850nm CISCO SFP Transceiver LC / PC for MMF SFP-GE-S
  • 1000BASE-SX 850nm CISCO SFP Transceiver LC / PC for MMF SFP-GE-S

    รายละเอียดสินค้า:

    สถานที่กำเนิด: เซินเจิ้น จีน
    ชื่อแบรนด์: Neuter, OEM
    ได้รับการรับรอง: CE/FCC/RoHS/TUV/UL
    หมายเลขรุ่น: SFP-GE-SA

    การชำระเงิน:

    จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1 ชิ้น
    รายละเอียดการบรรจุ: 10 หรือ 20PCS / ถาดพลาสติก 1PC / กล่องของขวัญ
    เวลาการส่งมอบ: ภายใน 1-3 วันทำการหลังจากยืนยัน PO
    เงื่อนไขการชำระเงิน: T/T ตะวันตกสหภาพ l/c
    สามารถในการผลิต: เดือนละ 50, 000pcs
    ติดต่อตอนนี้
    รายละเอียดสินค้า
    ชื่อสินค้า: เครื่องรับส่งสัญญาณที่เข้ากันได้กับ CISCO Datarate: 1.25Gb / s
    ระยะทาง: 550M เชื่อมต่อ: LC
    ความยาวคลื่น: 850nm ใบสมัคร: Gigabit Ethernet

    1000BASE-SX 850nm CISCO SFP เครื่องรับส่งสัญญาณ LC / PC สำหรับ MMF SFP-GE-S

    รายละเอียด:

    P / N

    SFP-GE-SA

    Datarate

    1.25Gb / s

    ระยะทาง

    550M

    ความยาวคลื่น

    850nm

    เครื่องส่ง

    VCSEL

    ผู้รับ

    PIN

    สื่อ

    MMF

    DDM / DOM

    ใช่

    เชื่อมต่อ

    LC

    ใบสมัคร

    Gigabit Ethernet

    อุณหภูมิในการทำงาน

    0 ℃ ~ + 70 ℃

    แรงดันไฟฟ้า

    3.3V

    การรับรอง

    มาตรฐาน CE / FCC / RoHS / TUV / UL

    ยี่ห้อ

    Neuter, OEM

    รายละเอียด:

    โมดูลรับส่งสัญญาณ 1000BASE-SX SFP สำหรับ MMF, ความยาวคลื่น 850 nm, ช่วงอุณหภูมิทำงานที่ขยายและการสนับสนุน DOM, ช่องต่อ LC / PC แบบคู่

    AscentOptics Small Form-Factor Pluggable (SFP) Gigabit Interface Converter เป็นอุปกรณ์อินพุต / เอาท์พุตแบบถอดเปลี่ยนได้ที่เสียบเข้ากับพอร์ตหรือช่องเสียบ Gigabit Ethernet เชื่อมต่อพอร์ตกับเครือข่าย SFPs สามารถใช้และแลกเปลี่ยนความหลากหลายของสวิทช์และเราเตอร์สามารถผสมผสานระหว่าง 1000BASE-T, 1000BASE-SX, 1000BASE-LX / LH, 1000BASE-EX, 1000BASE-ZX หรือ 1000BASE-BX10-D / U ในแต่ละพอร์ต

    การประยุกต์ใช้งาน

    • อีเทอร์เน็ท Gigabit Ethernet / Fast
    • Fibre Channel
    • SDH / SONET / เอทีเอ็ม
    • สลับไปที่ส่วนติดต่อ Switch
    • อินเตอร์เฟซ Router / Server
    • ระบบส่งผ่านแสงอื่น ๆ

    ความได้เปรียบทางการแข่งขัน:

    1. คุณภาพดีเยี่ยมและรับประกันสินค้า 3 ปี
    2. การกำหนดราคาที่แข่งขันได้
    3. รองรับได้เต็มรูปแบบ (CISCO / HP / Extreme / Juniper / H3C ... )
    4. OEM / ODM ฉลากที่กำหนดเอง
    5. เก็บสต็อคการจัดส่งที่รวดเร็ว


    รายละเอียดการติดต่อ
    Ascent Optics Co.,Ltd.

    ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)

    ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ