5 / F, Building A, สวนอุตสาหกรรม Feiyang, No. 8 Longchang Rd, Baoan Districtice, Shenzhen, China, 518101
บ้าน ผลิตภัณฑ์เครื่องรับส่งสัญญาณที่เข้ากันได้กับ CISCO

10GBASE DWDM XFP 40KM เครื่องรับส่งสัญญาณที่เข้ากันได้กับ CISCO ONS-XC-10G-EPxx.x

10GBASE DWDM XFP 40KM เครื่องรับส่งสัญญาณที่เข้ากันได้กับ CISCO ONS-XC-10G-EPxx.x

    • 10GBASE DWDM XFP 40KM CISCO Compatible Transceivers ONS-XC-10G-EPxx.x
    • 10GBASE DWDM XFP 40KM CISCO Compatible Transceivers ONS-XC-10G-EPxx.x
    • 10GBASE DWDM XFP 40KM CISCO Compatible Transceivers ONS-XC-10G-EPxx.x
    • 10GBASE DWDM XFP 40KM CISCO Compatible Transceivers ONS-XC-10G-EPxx.x
    • 10GBASE DWDM XFP 40KM CISCO Compatible Transceivers ONS-XC-10G-EPxx.x
  • 10GBASE DWDM XFP 40KM CISCO Compatible Transceivers ONS-XC-10G-EPxx.x

    รายละเอียดสินค้า:

    สถานที่กำเนิด: เซินเจิ้น จีน
    ชื่อแบรนด์: Neuter, OEM
    ได้รับการรับรอง: CE/FCC/RoHS/TUV/UL
    หมายเลขรุ่น: ONS-XC-10G-EPxx.xA

    การชำระเงิน:

    จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1 ชิ้น
    รายละเอียดการบรรจุ: 10 หรือ 20PCS / ถาดพลาสติก 1PC / กล่องของขวัญ
    เวลาการส่งมอบ: ภายใน 1-3 วันทำการหลังจากยืนยัน PO
    เงื่อนไขการชำระเงิน: T/T ตะวันตกสหภาพ l/c
    สามารถในการผลิต: เดือนละ 50, 000pcs
    ติดต่อตอนนี้
    รายละเอียดสินค้า
    ชื่อสินค้า: เครื่องรับส่งสัญญาณที่เข้ากันได้กับ CISCO Datarate: 10G / PS
    ระยะทาง: 40KM เชื่อมต่อ: LC
    ความยาวคลื่น: DWDM 30.3 ถึง 61.4 ใบสมัคร: Datecom 10G Ethernet / 10x FC Telcom OC192 / STM-64


    10GBASE DWDM XFP 40KM เครื่องรับส่งสัญญาณที่เข้ากันได้กับ CISCO ONS-XC-10G-EPxx.x


    รายละเอียด:

    P / N

    ONS-XC-10G-Epxx.xA

    Datarate

    10G / PS

    ระยะทาง

    40KM

    ความยาวคลื่น

    DWDM 30.3 ถึง 61.4

    เครื่องส่ง

    DFB

    ผู้รับ

    PIN

    สื่อ

    SMF

    DDM / DOM

    ใช่

    เชื่อมต่อ

    LC

    ใบสมัคร

    Datecom 10G Ethernet / 10x FC Telcom OC192 / STM-64

    อุณหภูมิในการทำงาน

    0 ℃ ~ + 70 ℃

    แรงดันไฟฟ้า

    3.3V

    การรับรอง

    มาตรฐาน CE / FCC / RoHS / TUV / UL

    ยี่ห้อ

    Neuter, OEM

    รายละเอียด:

    10GBASE DWDM XFP 40KM xx.xnm "xx.x" มีตั้งแต่ 30.3 ถึง 61.4

    โมดูล AscendOptics 10G XFP มอบความสามารถในการเชื่อมต่อ 10 Gigabit Ethernet และ Packet-over-SONET / SDH (POS) สำหรับศูนย์ข้อมูลตู้เดินสายไฟขององค์กรและแอพพลิเคชันการขนส่งผู้ให้บริการ

    การประยุกต์ใช้งาน

    • สวิตช์และเราเตอร์ Ethernet 10GE
    • ที่จัดเก็บ 10GE
    • บัตรบรรทัด SONET (OC-192) / SDH (STM64)

    ความได้เปรียบทางการแข่งขัน:

    1. คุณภาพดีเยี่ยมและรับประกันสินค้า 3 ปี
    2. การกำหนดราคาที่แข่งขันได้
    3. รองรับได้เต็มรูปแบบ (CISCO / HP / Extreme / Juniper / H3C ... )
    4. OEM / ODM ฉลากที่กำหนดเอง
    5. เก็บสต็อคการจัดส่งที่รวดเร็ว

    รายละเอียดการติดต่อ
    Ascent Optics Co.,Ltd.

    ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)

    ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ