5 / F, Building A, สวนอุตสาหกรรม Feiyang, No. 8 Longchang Rd, Baoan Districtice, Shenzhen, China, 518101
บ้าน ผลิตภัณฑ์เครื่องรับส่งสัญญาณที่เข้ากันได้กับ CISCO

เครื่องรับส่งสัญญาณที่ใช้งานร่วมกันได้ขนาด 10GBASE-SR X2 CISCO สำหรับ MMF SC X2-10GB-SR

เครื่องรับส่งสัญญาณที่ใช้งานร่วมกันได้ขนาด 10GBASE-SR X2 CISCO สำหรับ MMF SC X2-10GB-SR

    • 10GBASE-SR X2 CISCO Compatible Transceivers for MMF SC X2-10GB-SR
    • 10GBASE-SR X2 CISCO Compatible Transceivers for MMF SC X2-10GB-SR
    • 10GBASE-SR X2 CISCO Compatible Transceivers for MMF SC X2-10GB-SR
    • 10GBASE-SR X2 CISCO Compatible Transceivers for MMF SC X2-10GB-SR
  • 10GBASE-SR X2 CISCO Compatible Transceivers for MMF SC X2-10GB-SR

    รายละเอียดสินค้า:

    สถานที่กำเนิด: เซินเจิ้น จีน
    ชื่อแบรนด์: Neuter, OEM
    ได้รับการรับรอง: CE/FCC/RoHS/TUV/UL
    หมายเลขรุ่น: X2-10GB-SR-A

    การชำระเงิน:

    จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1 ชิ้น
    รายละเอียดการบรรจุ: 10 หรือ 20PCS / ถาดพลาสติก 1PC / กล่องของขวัญ
    เวลาการส่งมอบ: ภายใน 1-3 วันทำการหลังจากยืนยัน PO
    เงื่อนไขการชำระเงิน: T/T ตะวันตกสหภาพ l/c
    สามารถในการผลิต: เดือนละ 50, 000pcs
    ติดต่อตอนนี้
    รายละเอียดสินค้า
    ชื่อสินค้า: เครื่องรับส่งสัญญาณที่เข้ากันได้กับ CISCO Datarate: 10.3G
    ระยะทาง: 300M เชื่อมต่อ: เซาท์แคโรไลนา
    DDM / DOM: ใช่ ใบสมัคร: Datacom 10G Ethernet / 10x FC


    เครื่องรับส่งสัญญาณที่ใช้งานร่วมกันได้ขนาด 10GBASE-SR X2 CISCO สำหรับ MMF SC X2-10GB-SR

    รายละเอียด:

    P / N

    X2-10GB-SR-A

    Datarate

    10.3G

    ความยาวคลื่น

    850nm

    ระยะทาง

    300M

    เครื่องส่ง

    VESCEL

    ผู้รับ

    PIN

    สื่อ

    SMF

    DDM / DOM

    ใช่

    เชื่อมต่อ

    เซาท์แคโรไลนา

    ใบสมัคร

    Datacom 10G Ethernet / 10x FC

    อุณหภูมิในการทำงาน

    0 ℃ ~ + 70 ℃

    แรงดันไฟฟ้า

    3.3V

    การรับรอง

    มาตรฐาน CE / FCC / RoHS / TUV / UL

    ยี่ห้อ

    Neuter, OEM

    รายละเอียด:

    โมดูลตัวรับส่งสัญญาณ 10 GBASE-SR X2 สำหรับ MMF, ความยาวคลื่น 850 nm, ขั้วต่อ SC duplex

    โมดูล 10GBASE X2 มีตัวเลือกการเชื่อมต่อ 10 กิกะบิตอีเทอร์เน็ตหลากหลายสำหรับศูนย์ข้อมูลตู้เดินสายไฟขององค์กรและแอพพลิเคชันการขนส่งผู้ให้บริการสนับสนุน 10GBASE Ethernet

    อุปกรณ์อินพุต / เอาท์พุตแบบถอดเปลี่ยนได้สามารถเสียบเข้ากับพอร์ต Ethernet X2 ของสวิตช์หรือเราเตอร์เพื่อเชื่อมต่อพอร์ตกับเครือข่าย

    ให้ความยืดหยุ่นในการเลือกใช้อินเทอร์เฟซสนับสนุนโมเดล "จ่ายตามที่คุณต้องการเติมเงิน"

    มีการทำงานร่วมกันแบบออปติคัลกับ Xenpak 10GBASE, 10GBASE XFP และ 10GBASE SFP + บนลิงค์เดียวกัน

    การประยุกต์ใช้งาน

    • สวิตช์และเราเตอร์ Ethernet 10GE
    • 10GE Core-routers
    • ที่จัดเก็บ 10GE
    • ระบบส่งข้อมูลอีเทอร์เน็ต 10Gbps อื่น ๆ

    ความได้เปรียบทางการแข่งขัน:

    1. คุณภาพดีเยี่ยมและรับประกันสินค้า 3 ปี
    2. การกำหนดราคาที่แข่งขันได้
    3. รองรับได้เต็มรูปแบบ (CISCO / HP / Extreme / Juniper / H3C ... )
    4. OEM / ODM ฉลากที่กำหนดเอง
    5. เก็บสต็อคการจัดส่งที่รวดเร็ว

    รายละเอียดการติดต่อ
    Ascent Optics Co.,Ltd.

    ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)

    ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ