5 / F, Building A, สวนอุตสาหกรรม Feiyang, No. 8 Longchang Rd, Baoan Districtice, Shenzhen, China, 518101
บ้าน ผลิตภัณฑ์โมดูล 10G X2

MMF SC 10G X2 โมดูล SR 10.3G 850nm 300m สำหรับ Ethernet 10G x2-10gb-sr

MMF SC 10G X2 โมดูล SR 10.3G 850nm 300m สำหรับ Ethernet 10G x2-10gb-sr

  • MMF SC 10G X2 โมดูล SR 10.3G 850nm 300m สำหรับ Ethernet 10G x2-10gb-sr
  • MMF SC 10G X2 โมดูล SR 10.3G 850nm 300m สำหรับ Ethernet 10G x2-10gb-sr
  • MMF SC 10G X2 โมดูล SR 10.3G 850nm 300m สำหรับ Ethernet 10G x2-10gb-sr
  • MMF SC 10G X2 โมดูล SR 10.3G 850nm 300m สำหรับ Ethernet 10G x2-10gb-sr
MMF SC 10G X2 โมดูล SR 10.3G 850nm 300m สำหรับ Ethernet 10G x2-10gb-sr
รายละเอียดสินค้า:
สถานที่กำเนิด: เซินเจิ้น จีน
ชื่อแบรนด์: AscentOptics/Neuter, OEM
ได้รับการรับรอง: CE/FCC/RoHS/TUV/UL
หมายเลขรุ่น: AO2-8192-SR
เชื่อมต่อ: เซาท์แคโรไลนา
การชำระเงิน:
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1 ชิ้น
รายละเอียดการบรรจุ: 10 หรือ 20PCS / ถาดพลาสติก 1PC / กล่องของขวัญ
เวลาการส่งมอบ: ภายใน 1-3 วันทำการหลังจากยืนยัน PO
เงื่อนไขการชำระเงิน: T/T ตะวันตกสหภาพ l/c
สามารถในการผลิต: เดือนละ 50, 000pcs
ติดต่อ
รายละเอียดสินค้า
ชื่อสินค้า: โมดูล 10G X2 Datarate: 10.3G
ความยาวคลื่น: 850nm ระยะทาง: 300M
ใบสมัคร: Datacom 10G Ethernet / 10x FC ได้รับการรับรอง: CE/FCC/RoHS/TUV/UL
แสงสูง:

โมดูล 10g

,

cisco 10g x2


SMF SC 10G X2 โมดูล SR 10.3G 850nm 300m สำหรับ Ethernet 10G x2-10gb-sr



รายละเอียด:

P / N

AO2-8192-SR

Datarate

10.3G

ความยาวคลื่น

850nm

ระยะทาง

300M

เครื่องส่ง

VESCEL

ผู้รับ

PIN

สื่อ

MMF

DDM / DOM

ใช่

เชื่อมต่อ

เซาท์แคโรไลนา

ใบสมัคร

Datacom 10G Ethernet / 10x FC

อุณหภูมิในการทำงาน

0 ℃ ~ + 70 ℃

แรงดันไฟฟ้า

3.3V

การรับรอง

มาตรฐาน CE / FCC / RoHS / TUV / UL

ยี่ห้อ

AscentOptics / Neuter, OEM

รายละเอียด:

โมดูล 10GBASE X2 มีตัวเลือกการเชื่อมต่อ 10 กิกะบิตอีเทอร์เน็ตหลากหลายสำหรับศูนย์ข้อมูลตู้เดินสายไฟขององค์กรและแอพพลิเคชันการขนส่งผู้ให้บริการสนับสนุน 10GBASE Ethernet

อุปกรณ์อินพุต / เอาท์พุตแบบถอดเปลี่ยนได้สามารถเสียบเข้ากับพอร์ต Ethernet X2 ของสวิตช์หรือเราเตอร์เพื่อเชื่อมต่อพอร์ตกับเครือข่าย

ให้ความยืดหยุ่นในการเลือกใช้อินเทอร์เฟซสนับสนุนโมเดล "จ่ายตามที่คุณต้องการเติมเงิน"

มีการทำงานร่วมกันแบบออปติคัลกับ Xenpak 10GBASE, 10GBASE XFP และ 10GBASE SFP + บนลิงค์เดียวกัน

คุณสมบัติ

  • ใช้งานร่วมกับ X2 MSA Rev2.0b

  • รองรับ IEEE 802.3ae 10GBASE-SR ที่ 10.3125Gbps

  • ระยะการรับส่งข้อมูลสูงสุด 300 เมตร (MMF)

  • เลเซอร์เปล่งแสงพื้นผิวในแนวตั้งที่ 850nm

  • ตัวเชื่อมต่อ SC Duplex Optical

  • ตัวเชื่อมต่อแบบ Hot-Pluggable 70-PIN เชื่อมต่อด้วยไฟฟ้า XAUI

  • การจัดการและการควบคุมผ่านอินเทอร์เฟซ MDIO 2 สาย

  • แหล่งจ่ายไฟ: + 3.3V, APS (+ 1.2V)

  • การตรวจสอบเลนส์วินิจฉัย

  • ช่วงอุณหภูมิ: 0 ~ 70 ° C

  • เข้ากันได้กับ ROHS

การประยุกต์ใช้งาน

  • สวิตช์และเราเตอร์ Ethernet 10GE
  • 10GE Core-routers
  • ที่จัดเก็บ 10GE
  • ระบบส่งข้อมูลอีเทอร์เน็ต 10Gbps อื่น ๆ

AscentOptics 10G X2 ตัวรับส่งสัญญาณ

P / N อัตราข้อมูล ระยะทาง ความยาวคลื่น LD PD DDM สื่อ
AO2-8192-SR 10.3 300M 850nm VESCEL PIN Y เอ็มเอ็ม
AO2-3192-LR 10.3 10KM 1310nm DFB PIN Y เอสเอ็ม
AO2-3192-LW 9.95 10KM 1310nm DFB PIN Y เอสเอ็ม
AO2-3192-LRM 10.3 220M 1310nm DFB PIN Y เอ็มเอ็ม
AO2-5192-ER 10.3 40KM 1550nm DFB PIN Y เอสเอ็ม
AO2-5192-ZR 10.3 80km 1550nm DFB APD Y เอสเอ็ม
AO2-CXXXX-R40 10.3 40KM CWDM XXXXnm DFB PIN Y เอสเอ็ม
AO2-CXXXX-R80 10.3 80km CWDM XXXXnm DFB APD Y เอสเอ็ม
AO2-DXX-R40 10.3 40KM DWDM CHXX DFB PIN Y เอสเอ็ม
AO2-DXX-R80 10.3 80km DWDM CHXX DFB APD Y เอสเอ็ม

ความได้เปรียบทางการแข่งขัน:

1. คุณภาพดีเยี่ยมและรับประกันสินค้า 3 ปี
2. การกำหนดราคาที่แข่งขันได้
3. รองรับได้เต็มรูปแบบ (CISCO / HP / Extreme / Juniper / H3C ... )
4. OEM / ODM ฉลากที่กำหนดเอง
5. เก็บสต็อคการจัดส่งที่รวดเร็ว

รายละเอียดการติดต่อ
Ascent Optics Co.,Ltd.

โทร: +8613706245463

ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)

ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ