5 / F, Building A, สวนอุตสาหกรรม Feiyang, No. 8 Longchang Rd, Baoan Districtice, Shenzhen, China, 518101
บ้าน ผลิตภัณฑ์เครื่องรับส่งสัญญาณที่เข้ากันได้กับ CISCO

ตัวรับส่งสัญญาณ SFP-ZX-SM-RGD แบบใช้งานร่วมกับ CISCO แบบ Small Form-Factor

ตัวรับส่งสัญญาณ SFP-ZX-SM-RGD แบบใช้งานร่วมกับ CISCO แบบ Small Form-Factor

    • Small Form-Factor Pluggable CISCO Compatible Transceivers SFP-ZX-SM-RGD
    • Small Form-Factor Pluggable CISCO Compatible Transceivers SFP-ZX-SM-RGD
    • Small Form-Factor Pluggable CISCO Compatible Transceivers SFP-ZX-SM-RGD
    • Small Form-Factor Pluggable CISCO Compatible Transceivers SFP-ZX-SM-RGD
    • Small Form-Factor Pluggable CISCO Compatible Transceivers SFP-ZX-SM-RGD
  • Small Form-Factor Pluggable CISCO Compatible Transceivers SFP-ZX-SM-RGD

    รายละเอียดสินค้า:

    Place of Origin: Shenzhen,China
    ชื่อแบรนด์: Neuter, OEM
    ได้รับการรับรอง: CE/FCC/RoHS/TUV/UL
    Model Number: SFP-ZX-SM-RGD-A

    การชำระเงิน:

    Minimum Order Quantity: 1PCS
    Packaging Details: 10 or 20PCS /Plastic tray, 1PC/Gift box
    Delivery Time: Within 1-3 working days after PO confirmed
    Payment Terms: T/T, Western Union, L/C
    Supply Ability: 50,000pcs/Month
    ติดต่อตอนนี้
    รายละเอียดสินค้า
    Product Name: CISCO Compatible Transceivers Datarate: 1.25Gb/s
    Distance: 80KM Connector: LC
    DDM/DOM: YES Application: Gigabit Ethernet

    ตัวรับส่งสัญญาณ SFP-ZX-SM-RGD แบบใช้งานร่วมกับ CISCO แบบ Small Form-Factor

    รายละเอียด:

    โมดูลตัวรับส่งสัญญาณ 1000BASE-ZX SFP สำหรับ SMF, ความยาวคลื่น 1550-nm, Ethernet อุตสาหกรรม, ช่องเสียบ LC / PC แบบคู่

    AscentOptics Small Form-Factor Pluggable (SFP) Gigabit Interface Converter เป็นอุปกรณ์อินพุต / เอาท์พุตแบบถอดเปลี่ยนได้ที่เสียบเข้ากับพอร์ตหรือช่องเสียบ Gigabit Ethernet เชื่อมต่อพอร์ตกับเครือข่าย SFPs สามารถใช้และแลกเปลี่ยนความหลากหลายของสวิทช์และเราเตอร์สามารถผสมผสานระหว่าง 1000BASE-T, 1000BASE-SX, 1000BASE-LX / LH, 1000BASE-EX, 1000BASE-ZX หรือ 1000BASE-BX10-D / U ในแต่ละพอร์ต

    การประยุกต์ใช้งาน

    • อีเทอร์เน็ท Gigabit Ethernet / Fast
    • Fibre Channel
    • SDH / SONET / เอทีเอ็ม
    • สลับไปที่ส่วนติดต่อ Switch
    • อินเตอร์เฟซ Router / Server
    • ระบบส่งผ่านแสงอื่น ๆ

    รายละเอียด:

    P / N

    SFP-ZX-SM-RGD-A

    Datarate

    1.25Gb / s

    ระยะทาง

    80km

    ความยาวคลื่น

    1550nm

    เครื่องส่ง

    DFB

    ผู้รับ

    PIN

    สื่อ

    SMF

    DDM / DOM

    ใช่

    เชื่อมต่อ

    LC

    ใบสมัคร

    Gigabit Ethernet

    อุณหภูมิในการทำงาน

    -40 ℃ ~ + 85 ℃

    แรงดันไฟฟ้า

    3.3V

    การรับรอง

    มาตรฐาน CE / FCC / RoHS / TUV / UL

    ยี่ห้อ

    Neuter, OEM

    ความได้เปรียบทางการแข่งขัน:

    1. คุณภาพดีเยี่ยมและรับประกันสินค้า 3 ปี
    2. การกำหนดราคาที่แข่งขันได้
    3. รองรับได้เต็มรูปแบบ (CISCO / HP / Extreme / Juniper / H3C ... )
    4. OEM / ODM ฉลากที่กำหนดเอง
    5. เก็บสต็อคการจัดส่งที่รวดเร็ว


    รายละเอียดการติดต่อ
    Ascent Optics Co.,Ltd.

    ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)

    ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ