5 / F, Building A, สวนอุตสาหกรรม Feiyang, No. 8 Longchang Rd, Baoan Districtice, Shenzhen, China, 518101
บ้าน ผลิตภัณฑ์เครื่องรับส่งสัญญาณออปติคัล QSFP +

40gbase-lr4 SMF QSFP + ตัวรับส่งข้อมูลออปติคอล 1310nm 10 กม. สำหรับศูนย์ข้อมูล

40gbase-lr4 SMF QSFP + ตัวรับส่งข้อมูลออปติคอล 1310nm 10 กม. สำหรับศูนย์ข้อมูล

  • 40gbase-lr4 SMF QSFP + ตัวรับส่งข้อมูลออปติคอล 1310nm 10 กม. สำหรับศูนย์ข้อมูล
  • 40gbase-lr4 SMF QSFP + ตัวรับส่งข้อมูลออปติคอล 1310nm 10 กม. สำหรับศูนย์ข้อมูล
  • 40gbase-lr4 SMF QSFP + ตัวรับส่งข้อมูลออปติคอล 1310nm 10 กม. สำหรับศูนย์ข้อมูล
  • 40gbase-lr4 SMF QSFP + ตัวรับส่งข้อมูลออปติคอล 1310nm 10 กม. สำหรับศูนย์ข้อมูล
  • 40gbase-lr4 SMF QSFP + ตัวรับส่งข้อมูลออปติคอล 1310nm 10 กม. สำหรับศูนย์ข้อมูล
40gbase-lr4 SMF QSFP + ตัวรับส่งข้อมูลออปติคอล 1310nm 10 กม. สำหรับศูนย์ข้อมูล
รายละเอียดสินค้า:
สถานที่กำเนิด: เซินเจิ้น จีน
ชื่อแบรนด์: AscentOptics/Neuter, OEM
ได้รับการรับรอง: CE/FCC/RoHS/TUV/UL
หมายเลขรุ่น: 40G-QSFP-SR4-A
การชำระเงิน:
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1 ชิ้น
รายละเอียดการบรรจุ: 10 หรือ 20PCS / ถาดพลาสติก 1PC / กล่องของขวัญ
เวลาการส่งมอบ: ภายใน 1-3 วันทำการหลังจากยืนยัน PO
เงื่อนไขการชำระเงิน: T/T ตะวันตกสหภาพ l/c
สามารถในการผลิต: เดือนละ 50, 000pcs
ติดต่อ
รายละเอียดสินค้า
ชื่อสินค้า: เครื่องรับส่งสัญญาณออปติคัล QSFP + Datarate: 40G / PS
ระยะทาง: 10KM ความยาวคลื่น: 4 CWDM Lane 1270 1290 1310 1330
ใบสมัคร: 40G Ethernet / 40G Infiniband DDM / DOM: ใช่
แสงสูง:

เครื่องรับส่งสัญญาณ sfp cisco

,

โมดูลตัวรับส่งสัญญาณ qsfp


40gbase-lr4 SMF QSFP + ตัวรับส่งข้อมูลออปติคอล 1310nm 10 กม. สำหรับศูนย์ข้อมูล

รายละเอียด:

Quad Small Form-Factor Pluggable (QSFP หรือ QSFP +) เป็นตัวรับส่งสัญญาณแบบ hot-pluggable ขนาดกะทัดรัดที่ใช้สำหรับแอพพลิเคชันการสื่อสารข้อมูล เชื่อมต่อเมนบอร์ดอุปกรณ์เครือข่าย (สำหรับสวิตช์เราเตอร์อุปกรณ์แปลงข้อมูลสื่อหรืออุปกรณ์ที่คล้ายกัน) ไปยังสายเคเบิลไฟเบอร์ออปติก เป็นรูปแบบอุตสาหกรรมที่ร่วมกันพัฒนาและสนับสนุนโดยผู้จัดจำหน่ายส่วนประกอบเครือข่ายหลายราย ตัวรับส่งสัญญาณ QSFP + ถูกออกแบบมาเพื่อสนับสนุน Serial Attached SCSI, 40G Ethernet, Infiniband 20G / 40G และมาตรฐานด้านการสื่อสารอื่น ๆ เครื่องรับส่งสัญญาณ QSFP ประกอบด้วย 40GBASE-SR4 และ 40GBASE-LR4 สำหรับแอพพลิเคชันที่แตกต่างกัน

โมดูล AscentOptics 40GBASE QSFP + (Quad Small Form-Factor Pluggable Plus) มอบทางเลือกในการเชื่อมต่อ 40 Gigabit Ethernet ความหนาแน่นสูงสำหรับศูนย์ข้อมูลเครือข่ายคอมพิวเตอร์ที่มีประสิทธิภาพสูงชั้นหลักและชั้นกระจายข้อมูลขององค์กรรวมถึงแอปพลิเคชันการขนส่งผู้ให้บริการ


คุณสมบัติ
  • 4 เลน CWDM ออกแบบ MUX / DEMUX
  • อัตราข้อมูลสูงสุด 11.2Gbps ต่อความยาวคลื่น
  • รองรับ QSFP + MSA
  • สามารถส่งข้อมูลได้ถึง 10 กม
  • อุณหภูมิในกรณีใช้งาน: 0 ~ 70C
  • กำลังทำงานสูงสุด 3.5 วัตต์
  • เป็นไปตาม RoHS

การประยุกต์ใช้งาน

  • 40G Ethernet
  • Infiniband เชื่อมต่อกัน
  • การเชื่อมต่อ 40G Telecom
  • ศูนย์ข้อมูล

รายละเอียด:

P / N

AQSFP-40G-LR4

Datarate

40G / PS

ระยะทาง

10KM

ความยาวคลื่น

4 CWDM Lane 1270 1290 1310 1330

สื่อ

SMF

DDM / DOM

ใช่

เชื่อมต่อ

LC

ใบสมัคร

40G Ethernet / 40G Infiniband

อุณหภูมิในการทำงาน

0 ℃ ~ + 70 ℃

แรงดันไฟฟ้า

3.3V

การรับรอง

มาตรฐาน CE / FCC / RoHS / TUV / UL

ยี่ห้อ

AscentOptics / Neuter, OEM

AscentOptics 40G QSFP +

หมายเลขสินค้า อัตราข้อมูล ระยะทาง ความยาวคลื่น เชื่อมต่อ สื่อ
AQSFP-40G-SR4 40G / PS 100M 850nm MTP / เอ็มพี เอ็มเอ็ม
AQSFP-40G-CSR4 40G / PS 300M 850nm MTP / เอ็มพี เอ็มเอ็ม
AQSFP-40G-IR4 40G / PS 2km 4 CWDM LC เอสเอ็ม
AQSFP-40G-LR4 40G / PS 10km 4 CWDM LC เอสเอ็ม


ความได้เปรียบทางการแข่งขัน:


1. คุณภาพดีเยี่ยมและรับประกันสินค้า 3 ปี
2. การกำหนดราคาที่แข่งขันได้
3. รองรับได้เต็มรูปแบบ (CISCO / HP / Extreme / Juniper / H3C ... )
4. OEM / ODM ฉลากที่กำหนดเอง
5. เก็บสต็อคการจัดส่งที่รวดเร็ว

รายละเอียดการติดต่อ
Ascent Optics Co.,Ltd.

โทร: +8613706245463

ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)

ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ