5 / F, Building A, สวนอุตสาหกรรม Feiyang, No. 8 Longchang Rd, Baoan Districtice, Shenzhen, China, 518101
บ้าน ผลิตภัณฑ์โมดูล 10G X2

DWDM 1530.33-1561.42nm 40 km โมดูล 10G X2 สำหรับไฟเบอร์ SingleMode Fiber 100-GHz ตาราง ITU

DWDM 1530.33-1561.42nm 40 km โมดูล 10G X2 สำหรับไฟเบอร์ SingleMode Fiber 100-GHz ตาราง ITU

    • DWDM 1530.33-1561.42nm 40km 10G X2 Module For SingleMode Fiber 100-GHz ITU grid
    • DWDM 1530.33-1561.42nm 40km 10G X2 Module For SingleMode Fiber 100-GHz ITU grid
    • DWDM 1530.33-1561.42nm 40km 10G X2 Module For SingleMode Fiber 100-GHz ITU grid
    • DWDM 1530.33-1561.42nm 40km 10G X2 Module For SingleMode Fiber 100-GHz ITU grid
  • DWDM 1530.33-1561.42nm 40km 10G X2 Module For SingleMode Fiber 100-GHz ITU grid

    รายละเอียดสินค้า:

    สถานที่กำเนิด: เซินเจิ้น จีน
    ชื่อแบรนด์: AscentOptics/Neuter, OEM
    ได้รับการรับรอง: CE/FCC/RoHS/TUV/UL
    หมายเลขรุ่น: AO2-DXX-R40

    การชำระเงิน:

    จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1 ชิ้น
    รายละเอียดการบรรจุ: 10 หรือ 20PCS / ถาดพลาสติก 1PC / กล่องของขวัญ
    เวลาการส่งมอบ: ภายใน 1-3 วันทำการหลังจากยืนยัน PO
    เงื่อนไขการชำระเงิน: T/T ตะวันตกสหภาพ l/c
    สามารถในการผลิต: เดือนละ 50, 000pcs
    ติดต่อตอนนี้
    รายละเอียดสินค้า
    ชื่อสินค้า: โมดูล 10G X2 Datarate: 10.3G
    ความยาวคลื่น: DWDM 1530.33-1561.42nm ระยะทาง: 40KM
    ใบสมัคร: Datacom 10G Ethernet / 10x FC เชื่อมต่อ: เซาท์แคโรไลนา



    DWDM 1530.33-1561.42nm 40 km โมดูล 10G X2 สำหรับไฟเบอร์ SingleMode Fiber 100-GHz ตาราง ITU


    รายละเอียด:

    P / N

    AO2-DXX-R40

    Datarate

    10.3G

    ความยาวคลื่น

    DWDM 1530.33-1561.42nm

    ระยะทาง

    40KM

    เครื่องส่ง

    DFB

    ผู้รับ

    PIN

    สื่อ

    SMF

    DDM / DOM

    ใช่

    เชื่อมต่อ

    เซาท์แคโรไลนา

    ใบสมัคร

    Datacom 10G Ethernet / 10x FC

    อุณหภูมิในการทำงาน

    0 ℃ ~ + 70 ℃

    แรงดันไฟฟ้า

    3.3V

    การรับรอง

    มาตรฐาน CE / FCC / RoHS / TUV / UL

    ยี่ห้อ

    AscentOptics / Neuter, OEM

    10G DWDM X2 (ตาราง ITU ขนาด 100 GHz) 1530.33-1561.42nm 40 กิโลไบต์โหมดเดี่ยว 10 บิต Datacom Ethernet / 10x FC

    รายละเอียด:

    โมดูล 10GBASE X2 มีตัวเลือกการเชื่อมต่อ 10 กิกะบิตอีเทอร์เน็ตหลากหลายสำหรับศูนย์ข้อมูลตู้เดินสายไฟขององค์กรและแอพพลิเคชันการขนส่งผู้ให้บริการสนับสนุน 10GBASE Ethernet

    อุปกรณ์อินพุต / เอาท์พุตแบบถอดเปลี่ยนได้สามารถเสียบเข้ากับพอร์ต Ethernet X2 ของสวิตช์หรือเราเตอร์เพื่อเชื่อมต่อพอร์ตกับเครือข่าย

    ให้ความยืดหยุ่นในการเลือกใช้อินเทอร์เฟซสนับสนุนโมเดล "จ่ายตามที่คุณต้องการเติมเงิน"

    มีการทำงานร่วมกันแบบออปติคัลกับ Xenpak 10GBASE, 10GBASE XFP และ 10GBASE SFP + บนลิงค์เดียวกัน

    คุณสมบัติ

    • เลือกความยาวคลื่นตามมาตรฐาน ITU-T ครอบคลุม CWDM grid
    • ใช้งานร่วมกับ X2 MSA Rev2.0b
    • รองรับ IEEE 802.3ae 10GBASE-ER ที่ 10.3125Gbps
    • ระยะการส่งข้อมูลสูงสุด 40Km (SMF)
    • SC Receptacle CWDM ระบายความร้อนด้วยไฟแฟลช EA และ PIN
    • ตัวเชื่อมต่อ SC Duplex Optical
    • ตัวเชื่อมต่อแบบ Hot-Pluggable 70-PIN เชื่อมต่อด้วยไฟฟ้า XAUI
    • การจัดการและการควบคุมผ่านอินเทอร์เฟซ MDIO 2 สาย
    • แหล่งจ่ายไฟ: + 5V, + 3.3V, APS (+ 1.2V)
    • การตรวจสอบเลนส์วินิจฉัย
    • ช่วงอุณหภูมิ: -5 ~ 70 ° C
    • เข้ากันได้กับ ROHS

    การประยุกต์ใช้งาน

    • สวิตช์และเราเตอร์ Ethernet 10GE
    • 10GE Core-routers
    • ที่จัดเก็บ 10GE
    • ระบบส่งข้อมูลอีเทอร์เน็ต 10Gbps อื่น ๆ

    AscentOptics 10G X2 ตัวรับส่งสัญญาณ

    P / N อัตราข้อมูล ระยะทาง ความยาวคลื่น LD PD DDM สื่อ
    AO2-8192-SR 10.3 300M 850nm VESCEL PIN Y เอ็มเอ็ม
    AO2-3192-LR 10.3 10KM 1310nm DFB PIN Y เอสเอ็ม
    AO2-3192-LW 9.95 10KM 1310nm DFB PIN Y เอสเอ็ม
    AO2-3192-LRM 10.3 220M 1310nm DFB PIN Y เอ็มเอ็ม
    AO2-5192-ER 10.3 40KM 1550nm DFB PIN Y เอสเอ็ม
    AO2-5192-ZR 10.3 80km 1550nm DFB APD Y เอสเอ็ม
    AO2-CXXXX-R40 10.3 40KM CWDM XXXXnm DFB PIN Y เอสเอ็ม
    AO2-CXXXX-R80 10.3 80km CWDM XXXXnm DFB APD Y เอสเอ็ม
    AO2-DXX-R40 10.3 40KM DWDM CHXX DFB PIN Y เอสเอ็ม
    AO2-DXX-R80 10.3 80km DWDM CHXX DFB APD Y เอสเอ็ม

    ความได้เปรียบทางการแข่งขัน:

    1. คุณภาพดีเยี่ยมและรับประกันสินค้า 3 ปี
    2. การกำหนดราคาที่แข่งขันได้
    3. รองรับได้เต็มรูปแบบ (CISCO / HP / Extreme / Juniper / H3C ... )
    4. OEM / ODM ฉลากที่กำหนดเอง
    5. เก็บสต็อคการจัดส่งที่รวดเร็ว

    รายละเอียดการติดต่อ
    Ascent Optics Co.,Ltd.

    ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)

    ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ