5 / F, Building A, สวนอุตสาหกรรม Feiyang, No. 8 Longchang Rd, Baoan Districtice, Shenzhen, China, 518101
บ้าน ผลิตภัณฑ์SFP + Optical Transceiver

40KM 10G / ps LC SMF SFP + เครื่องรับส่งสัญญาณออปติคอล 1550 นาโนเมตรสำหรับ 2x FC sfp-10ge-ER

40KM 10G / ps LC SMF SFP + เครื่องรับส่งสัญญาณออปติคอล 1550 นาโนเมตรสำหรับ 2x FC sfp-10ge-ER

    • 40KM 10G/ps LC SMF SFP+ Optical Transceiver 1550nm For 2x FC sfp-10ge-ER
    • 40KM 10G/ps LC SMF SFP+ Optical Transceiver 1550nm For 2x FC sfp-10ge-ER
    • 40KM 10G/ps LC SMF SFP+ Optical Transceiver 1550nm For 2x FC sfp-10ge-ER
    • 40KM 10G/ps LC SMF SFP+ Optical Transceiver 1550nm For 2x FC sfp-10ge-ER
    • 40KM 10G/ps LC SMF SFP+ Optical Transceiver 1550nm For 2x FC sfp-10ge-ER
  • 40KM 10G/ps LC SMF SFP+ Optical Transceiver 1550nm For 2x FC sfp-10ge-ER

    รายละเอียดสินค้า:

    สถานที่กำเนิด: เซินเจิ้น จีน
    ชื่อแบรนด์: AscentOptics/Neuter, OEM
    ได้รับการรับรอง: CE/FCC/RoHS/TUV/UL
    หมายเลขรุ่น: AO + -5192-ER

    การชำระเงิน:

    จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1 ชิ้น
    รายละเอียดการบรรจุ: 10 หรือ 20PCS / ถาดพลาสติก 1PC / กล่องของขวัญ
    เวลาการส่งมอบ: ภายใน 1-3 วันทำการหลังจากยืนยัน PO
    เงื่อนไขการชำระเงิน: T/T ตะวันตกสหภาพ l/c
    สามารถในการผลิต: เดือนละ 50, 000pcs
    ติดต่อตอนนี้
    รายละเอียดสินค้า
    ชื่อสินค้า: SFP + Optical Transceiver Datarate: 10G / PS
    ระยะทาง: 40KM ความยาวคลื่น: 1550nm
    ใบสมัคร: 10 กิกะบิตอีเธอร์เน็ต DDM / DOM: ใช่



    40KM 10G / ps LC SMF SFP + เครื่องรับส่งสัญญาณออปติคอล 1550 นาโนเมตรสำหรับ 2x FC sfp-10ge-ER


    รายละเอียด:

    P / N

    AO + -5192-ER

    Datarate

    10G / PS

    ความยาวคลื่น

    1550nm

    ระยะทาง

    40KM

    เครื่องส่ง

    DFB

    ผู้รับ

    PIN

    สื่อ

    SMF

    DDM / DOM

    ใช่

    เชื่อมต่อ

    LC

    ใบสมัคร

    Datacom 10G Ethernet / 2x 4x 8x FC

    อุณหภูมิในการทำงาน

    0 ℃ ~ + 70 ℃

    แรงดันไฟฟ้า

    3.3V

    การรับรอง

    มาตรฐาน CE / FCC / RoHS / TUV / UL

    ยี่ห้อ

    AscentOptics / Neuter, OEM

    10G SFP + ER 1550nm 40KM เซิร์ฟเวอร์ Datacom 10G แบบเครือข่ายเดี่ยว / 2x 4x 8x FC แบบเดี่ยว

    รายละเอียด:

    โมดูล AscendOptics 10GBASE SFP + มอบความหลากหลายของตัวเลือกการเชื่อมต่อ 10 Gigabit Ethernet สำหรับศูนย์ข้อมูลตู้เดินสายไฟขององค์กรและแอพพลิเคชันการขนส่งผู้ให้บริการซึ่งเป็นรูปแบบแฟล็ก 10G ที่ใกล้ที่สุด

    รองรับ 10GBASE Ethernet และ OTU2 / OTU2e

    อุปกรณ์อินพุต / เอาท์พุตแบบถอดเปลี่ยนได้ที่เสียบเข้ากับพอร์ต Ethernet SFP + ของสวิตช์ ให้ความยืดหยุ่นในการเลือกอินเทอร์เฟซสนับสนุนรูปแบบ "pay-as-you-populate" รองรับความสามารถในการตรวจสอบด้วยแสงแบบดิจิตอล

    ความสามารถในการทำงานร่วมกับ Optical 10GBASE XENPAK, 10GBASE X2 และ 10GBASE XFP interfaces ในลิงค์เดียวกัน

    คุณสมบัติ
    • อินเทอร์เฟซแบบออปติคัลอนุกรม 10Gb / s ตาม 802.3ae 10GBASE-ER / EW
    • อินเทอร์เฟซสำหรับระบบไฟฟ้าที่สอดคล้องกับข้อกำหนดของ SFF-8431 สำหรับโมดูลเสียบแบบฟลูออเรสเซนต์ขนาด 8.5 และ 10 กิกะบิตขนาดเล็ก "SFP +"
    • เครื่องส่งสัญญาณ EML ระบายความร้อน 1550nm พร้อม TEC, เครื่องตรวจจับภาพ PIN
    • อินเทอร์เฟซ 2 สายสำหรับข้อกำหนดด้านการจัดการที่สอดคล้องกับอินเทอร์เฟซการตรวจสอบการวินิจฉัยแบบดิจิตอล SFF 8472 สำหรับตัวรับส่งสัญญาณแบบออปติคอล
    • อุณหภูมิกรณีกรณี: 0 ถึง 70 ° C
    • ll สำหรับประสิทธิภาพการทำงานของ EMI ที่เหนือกว่า
    • ใช้พลังงานต่ำกว่า 1.5 วัตต์
    • เฟิร์มแวร์ขั้นสูงช่วยให้สามารถเก็บข้อมูลการเข้ารหัสลับของระบบลูกค้าไว้ในตัวรับส่งสัญญาณ
    • โซลูชัน SFP + ที่มีประสิทธิภาพช่วยลดความหนาแน่นของพอร์ตและแบนด์วิธที่มากขึ้น
    • เป็นไปตาม RoHS

    การประยุกต์ใช้งาน

    • เครือข่ายพื้นที่เก็บข้อมูลความเร็วสูง
    • คอมพิวเตอร์ข้ามคลัสเตอร์
    • ท่อข้อมูลความเร็วสูงแบบกำหนดเอง

    AscentOptics 10G SFP +

    P / N อัตราข้อมูล ระยะทาง ความยาวคลื่น สื่อ เชื่อมต่อ
    AO + -8192-SR 10G / PS 300M 850nm เอ็มเอ็ม LC
    AO + -3192-LR 10G / PS 10KM 1310nm เอสเอ็ม LC
    AO + -3192-LRM 10G / PS 220M 1310nm เอ็มเอ็ม LC
    AO + -5192-ER 10G / PS 40KM 1550nm เอสเอ็ม LC
    AO + -5192-ZR 10G / PS 80km 1550nm เอสเอ็ม LC
    AO + -CXXXX-R40 10G / PS 40KM CWDM XXXXnm เอสเอ็ม LC
    AO + -CXXXX-R80 10G / PS 80km CWDM XXXXnm เอสเอ็ม LC
    AO + -DXX-R40 10G / PS 40KM DWDM CHXX เอสเอ็ม LC
    AO + -DXX-R80 10G / PS 80km DWDM CHXX เอสเอ็ม LC
    AO + -DTXX-R80 10G / PS 80km DWT แบบปรับได้ CHXX เอสเอ็ม LC

    ความได้เปรียบทางการแข่งขัน:

    1. คุณภาพดีเยี่ยมและรับประกันสินค้า 3 ปี
    2. การกำหนดราคาที่แข่งขันได้
    3. รองรับได้เต็มรูปแบบ (CISCO / HP / Extreme / Juniper / H3C ... )
    4. OEM / ODM ฉลากที่กำหนดเอง
    5. เก็บสต็อคการจัดส่งที่รวดเร็ว

    รายละเอียดการติดต่อ
    Ascent Optics Co.,Ltd.

    ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)

    ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ