5 / F, Building A, สวนอุตสาหกรรม Feiyang, No. 8 Longchang Rd, Baoan Districtice, Shenzhen, China, 518101
บ้าน ผลิตภัณฑ์SFP + Optical Transceiver

เครื่องรับส่งสัญญาณออปติคัล SFP + 1270nm จำนวน 10G ด้วย LC สำหรับ SMF Fibre Channel

เครื่องรับส่งสัญญาณออปติคัล SFP + 1270nm จำนวน 10G ด้วย LC สำหรับ SMF Fibre Channel

    • 10G RX 1270nm SFP+ Optical Transceiver With LC For SMF Fiber Channel
    • 10G RX 1270nm SFP+ Optical Transceiver With LC For SMF Fiber Channel
    • 10G RX 1270nm SFP+ Optical Transceiver With LC For SMF Fiber Channel
    • 10G RX 1270nm SFP+ Optical Transceiver With LC For SMF Fiber Channel
    • 10G RX 1270nm SFP+ Optical Transceiver With LC For SMF Fiber Channel
  • 10G RX 1270nm SFP+ Optical Transceiver With LC For SMF Fiber Channel

    รายละเอียดสินค้า:

    สถานที่กำเนิด: เซินเจิ้น จีน
    ชื่อแบรนด์: AscentOptics/Neuter, OEM
    ได้รับการรับรอง: CE/FCC/RoHS/TUV/UL
    หมายเลขรุ่น: AO + -WDM13-R20

    การชำระเงิน:

    จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1 ชิ้น
    รายละเอียดการบรรจุ: 10 หรือ 20PCS / ถาดพลาสติก 1PC / กล่องของขวัญ
    เวลาการส่งมอบ: ภายใน 1-3 วันทำการหลังจากยืนยัน PO
    เงื่อนไขการชำระเงิน: T/T ตะวันตกสหภาพ l/c
    สามารถในการผลิต: เดือนละ 50, 000pcs
    ติดต่อตอนนี้
    รายละเอียดสินค้า
    ชื่อสินค้า: SFP + Optical Transceiver Datarate: 10G / PS
    ระยะทาง: 20 KM ความยาวคลื่น: TX 1330nm / RX 1270nm
    ใบสมัคร: Datacom 10G Ethernet / 2x 4x 8x FC DDM / DOM: ใช่



    เครื่องรับส่งสัญญาณออปติคัล SFP + 1270nm จำนวน 10G ด้วย LC สำหรับ SMF Fibre Channel

    รายละเอียด:

    P / N

    AO + -WDM13-R20

    Datarate

    10G / PS

    ความยาวคลื่น

    TX 1330nm / RX 1270nm

    ระยะทาง

    20 KM

    เครื่องส่ง

    DFB

    ผู้รับ

    PIN

    สื่อ

    SMF

    DDM / DOM

    ใช่

    เชื่อมต่อ

    LC

    ใบสมัคร

    Datacom 10G Ethernet / 2x 4x 8x FC

    อุณหภูมิในการทำงาน

    0 ℃ ~ + 70 ℃

    แรงดันไฟฟ้า

    3.3V

    การรับรอง

    มาตรฐาน CE / FCC / RoHS / TUV / UL

    ยี่ห้อ

    AscentOptics / Neuter, OEM

    10G BIDI (WDM) SFP + TX 1330nm / จำนวน 1270nm 20KM โหมด Datacom 10G แบบช่องเดี่ยว / 2x 4x 8x FC

    รายละเอียด:

    โมดูล AscendOptics 10GBASE SFP + มอบความหลากหลายของตัวเลือกการเชื่อมต่อ 10 Gigabit Ethernet สำหรับศูนย์ข้อมูลตู้เดินสายไฟขององค์กรและแอพพลิเคชันการขนส่งผู้ให้บริการซึ่งเป็นรูปแบบแฟล็ก 10G ที่ใกล้ที่สุด

    รองรับ 10GBASE Ethernet และ OTU2 / OTU2e

    อุปกรณ์อินพุต / เอาท์พุตแบบถอดเปลี่ยนได้ที่เสียบเข้ากับพอร์ต Ethernet SFP + ของสวิตช์ ให้ความยืดหยุ่นในการเลือกอินเทอร์เฟซสนับสนุนรูปแบบ "pay-as-you-populate" รองรับความสามารถในการตรวจสอบด้วยแสงแบบดิจิตอล

    ความสามารถในการทำงานร่วมกับ Optical 10GBASE XENPAK, 10GBASE X2 และ 10GBASE XFP interfaces ในลิงค์เดียวกัน

    คุณสมบัติ

    • อินเทอร์เฟซแบบอนุกรมแบบ 10Gb / s ตามมาตรฐาน 802.3ae 10GBASE-LR, คอนเน็กเตอร์ LC เดียวสำหรับแอพพลิเคชันแบบสองทิศทาง, เหนือกว่า 20 กม. SMF

    • อินเทอร์เฟซสำหรับระบบไฟฟ้าที่สอดคล้องกับข้อกำหนดของ SFF-8431 สำหรับโมดูลเสียบแบบฟลูออเรสเซนต์ขนาด 8.5 และ 10 กิกะบิตขนาดเล็ก "SFP +"

    • เครื่องส่งสัญญาณ DFB 1270/1330nm, เครื่องตรวจจับโฟโต้ PIN

    • อินเทอร์เฟซ 2 สายสำหรับข้อกำหนดด้านการจัดการที่สอดคล้องกับอินเทอร์เฟซการตรวจสอบการวินิจฉัยแบบดิจิตอล SFF 8472 สำหรับตัวรับส่งสัญญาณแบบออปติคอล

    • หมายเลขชิ้นส่วน (-40 ° C ถึง 85 ° C):

    • -AO + -WDM12-R20, 1270TX / 1330RX

    • - AO + -WDM13-R20, 1330TX / 1270RX

    • แถวฝั่งไคลเอ็นต์ฟังก์ชันลูปแบ็ค

    • เฟิร์มแวร์ขั้นสูงช่วยให้สามารถเก็บข้อมูลการเข้ารหัสลับของระบบลูกค้าไว้ในตัวรับส่งสัญญาณ

    • สอดคล้องกับ ROHS

    การประยุกต์ใช้งาน

    • เครือข่ายพื้นที่เก็บข้อมูลความเร็วสูง
    • คอมพิวเตอร์ข้ามคลัสเตอร์
    • ท่อข้อมูลความเร็วสูงแบบกำหนดเอง

    AscentOptics BIDI SFP +

    P / N อัตราข้อมูล ระยะทาง ความยาวคลื่น FP PD สื่อ ใบสมัคร
    AO + -WDM13-R20 10G / PS 20 KM 1330 DFB PIN เอสเอ็ม Datacom 10G Ethernet / 2x 4x 8x FC
    AO + -WDM12-R20 10G / PS 20 KM 1270 DFB PIN เอสเอ็ม Datacom 10G Ethernet / 2x 4x 8x FC
    AO + -WDM13-R40 10G / PS 40KM 1330 DFB PIN เอสเอ็ม Datacom 10G Ethernet / 2x 4x 8x FC
    AO + -WDM12-R40 10G / PS 40KM 1270 DFB PIN เอสเอ็ม Datacom 10G Ethernet / 2x 4x 8x FC

    ความได้เปรียบทางการแข่งขัน:

    1. คุณภาพดีเยี่ยมและรับประกันสินค้า 3 ปี
    2. การกำหนดราคาที่แข่งขันได้
    3. รองรับได้เต็มรูปแบบ (CISCO / HP / Extreme / Juniper / H3C ... )
    4. OEM / ODM ฉลากที่กำหนดเอง
    5. เก็บสต็อคการจัดส่งที่รวดเร็ว

    รายละเอียดการติดต่อ
    Ascent Optics Co.,Ltd.

    ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)

    ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ